Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัย M/B ตัวไหนลากกระจายมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัย M/B ตัวไหนลากกระจายมั่ง

ขอตีวงให้แคบหน่อยคือ ราคาสัก 2-3 พันบาทน่ะครับ มีตัวไหนที่ลาก e2160 เกิน 3 g มั่งครับ แบบไม่ต้องทำ bsel น่ะ เอาแบ ลาก ลื่นปื้ด ลื่นปื้ด น่ะครับ
    พวก ga p31 ds3 หรือ p35 ds3 ไรพวกเน๊ะ
    Last edited by ynao007; 15 Feb 2008, 17:23:56.

ผมว่า ขึ้นอย๋กับเชือกที่ผูกและความเร็วในการลากนะครับ................อิอิ
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .

p31-ds3l............ถูกดี................ถึง 3 ghz แน่นอนครับ

หรือ จะลองอันนี้ P31-S3G
    Last edited by zman; 15 Feb 2008, 17:39:52.

Comment

dfi เลยคับ แต่แพงหน่อย

Comment

ใช้เชือก2เส้นงับ
        ด้านนึงผูกติดกะเสา อีกข้างก็เตรียมดึงโล้ด หุหุ กระจายแน่ๆ
        (อันนี้ยิ่งกว่าลากแฮะ กลายเป้นดึงซะงั้น)

ขยับงบอีกหน่อยงับ ตัวเลือกจะได้กว้างกว่านี้พอควร
        ซัก 3500+ กะลังดี

Comment

dfi - dark p965 มือ2 3500 มั้ง เห้นมีขายอยู่

Comment

ฝีมือครับ

Comment

อยากลอง DFI เค้าว่าลากบัสกระจาย HT Link กระจุย อิอิ

Comment

Working...
              X