Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับเรื่องอุณหภูมิ Core ของ cpu-z

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับเรื่องอุณหภูมิ Core ของ cpu-z

อยากทราบว่าค่าอุณหภูมิ core ที่โชว์ ใน speed fan อะครับ มันขึ้น 63C มันแปลกไหมครับ
    แล้วจะทำยังไง ให้ความร้อน ลดลงครับ ขอโทษทีครับ ที่ไม่มีรูปมาให้ดู
    Last edited by paranormal; 15 Feb 2008, 19:21:13.

cpu-z ดูอุณหภูมิได้ตั้งแต่เมื่อไหร่หว่า

Comment

Originally posted by theix View Post
      cpu-z ดูอุณหภูมิได้ตั้งแต่เมื่อไหร่หว่า
      นั่นนะสิ งงงง - -*

Comment

Originally posted by olecom View Post
        นั่นนะสิ งงงง - -*
        ขอโทดที คับ พิมพ์ผิด speed fan แก้ไข แล้วนะคับ

Comment

หือ...ดูตรงใหนงับ..

Comment

Originally posted by paranormal View Post
            ขอโทดที คับ พิมพ์ผิด speed fan แก้ไข แล้วนะคับ
            อ่อ...อิอิ

Comment

Originally posted by one View Post
              อ่อ...อิอิ
              ว่าแต่พอทราบ ไหมครับ ว่า core 63C มันเพราะอะไรอะครับ

Comment

ซีพียูรุ่นใหนงับ ได้ OC หรือป่าว core 63C ถือว่าร้อนอยู่เหมือนกัน ลองหาซิ้งดีๆ มาเปลี่อนดู

Comment

Originally posted by one View Post
                  ซีพียูรุ่นใหนงับ ได้ OC หรือป่าว core 63C ถือว่าร้อนอยู่เหมือนกัน ลองหาซิ้งดีๆ มาเปลี่อนดู
                  p4 1.6@1.7 ครับ ช่วยแนะนำ ซิ้งได้ไหมคับ แบบคอมที่บ้านมันเก่าอะครับ S478

Comment

ผมว่าถอนซิ้งมาทาชิลิโคนใหม่ดีกว่าครับ น่าจะเย็นขึ้นนะ

Comment

ผมว่าถอนซิ้งมาทาชิลิโคนใหม่ดีกว่าครับ น่าจะเย็นขึ้นนะ
                      ขอบคุณมากนะครับ จะลองไปทำดู^^

Comment

ของผม
                        core0 core1 = cpu
                        ส่วน core = การ์ดจอ

Comment

Working...
                        X