Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel E8400 อ๊ากกกก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Intel E8400 อ๊ากกกก

Intel E8400 ตอนนี้เห็นซื้อที่ไหน ๆ ก็มะมีทุกที่เลยอ่ะครับ เห็นว่าของขาดตลาด ใครพอจะแนะนำได้บ้างอ่ะครับ ว่าซื้อที่ไหนได้บ้างครับ ถ้าได้เชียงใหม่ก็จะดีที่สุด หุหุ ขอบคุณครับ

ร้าน TK COM กับ Elite System ชั้น 4 พันทิพย์ครับผม

Comment

เชียงใหม่นี่เหรอครับ

Comment

Originally posted by godfather191 View Post
        เชียงใหม่นี่เหรอครับ
        กรุงเทพครับผม ที่เชียงใหม่ลองไปดูที่คอมพิวเตอร์พลาซ่าดูซิครับ ร้าน Stabl Lines น่าจะมีเหลืออยู่ครับ

Comment

ก็นั่งเครื่องบิน one two go มาซิครับ

Comment

โอ้ววว
            วัน ทู โก จนเลย อย่างงั้น ซื้อ Q6600 มาเลยดีกว่านะครับ ฮ่า ๆๆ

Comment

ร้าน good speed ครับ ชั้น2 คอมพลาซ่า เห็นมีนะครับ e8400 กะ e8200 วีค48มั้ง เเว๊ปๆอะ
              ปล.เห็นเมือวันที่14นะครับ

Comment

Originally posted by ttuunn View Post
                ร้าน TK COM กับ Elite System ชั้น 4 พันทิพย์ครับผม
                มีแต่ 8200 อะ ไปมาเมื่อวาน

Comment

ผิดๆ - -

Comment

โอ้ววว
                    วัน ทู โก จนเลย อย่างงั้น ซื้อ Q6600 มาเลยดีกว่านะครับ ฮ่า ๆๆ จากคุณlaboo

........................................................................................

....วัน ทู โก ระวังจะ... โน คัม แบ็ค นะครับ อิอิ หยอกเล่น??

Comment

Intel E8400 7500.-
                      M/B P5K-R 4100.-

RAM 1G/800 x 2 1640.-
                      HDD 320 AAKS 3080.-

DVD-RW ASUS 20x 1130.-
                      VGA Shappire HD 3870 / 512 m DDR4 7760.-

Case G-view 1400.-
                      LCD LG 22" L-222WS 8390.-

keyboard microsoft 690.-
                      Enermax 460 sing 2050.-

ชุดนี้ โอยังครับ

Comment

ลองเข้าไปแล้วบอกโค๊ดลับ ว่า "ประกอบเครื่องสิครับ"
                        รับรองได้ใช้ทันใจ ไวเหมือนโกหก

Comment

thaini.com
                          ผมสอบmail สอบถามไปทิตก่อนมีสินค้าครับ แต่ไม่รู้เหมือนกานตอนนี้มีไหม
                          ราคา่ 7000 ต้นๆจำไม่ได้

Comment

gds

Comment

Originally posted by arrowspeed View Post
                              thaini.com
                              ผมสอบmail สอบถามไปทิตก่อนมีสินค้าครับ แต่ไม่รู้เหมือนกานตอนนี้มีไหม
                              ราคา่ 7000 ต้นๆจำไม่ได้
                              เว็บนี้ตอนนี้ไม่รู้เป็นยังไงบ้างแล้ว เืมื่อก่อนบริการดีมาก แต่ตอนนั้นมีโทรศัพท์ให้ติดต่อได้ด้วย

Comment

Working...
                              X