Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!!!!! มาเล่น Gears Of War ผ่าน Hamachi กัน !!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• !!!!!! มาเล่น Gears Of War ผ่าน Hamachi กัน !!!!!!

มาเรียนเชิญ สมาชิก คอมแรงๆ ทั้งหลายมาเล่นเกมส์กันอีกครั้ง มายิงกันให้ไส้ไหลไปเลย กับ Gear Of War

ขั้นตอนการเล่น คลิกที่นี้เลย

และยังมีเกมส์อื่นอีกมากมายที่เล่นกันอยู่ Rainbow Six,Ghost Recon2,World in Confin,Company Of Hero,...

Hamachi Join มาที่ >>> HM-Society
    password >>> 6969
    Last edited by NoteCME36; 16 Feb 2008, 00:33:20.

เน็ตต้องแรงป่าวครับ -*-

Comment

อ้าว ผมเพิ่งเล่น COOP กับเพื่อนเมื่อวานพอดี

รอสอบเสร็จ ผมค่อยลากพวกเพื่อนผมมา VS ละกันคับ

Comment

Net ขอเป็น ADSL ก็ ok ละครับ

Comment

มาเล่นกันๆๆๆๆ

Comment

CO-OP กับผมไหม แต่ต้องกลับบ้านก่อนนะครับ บ่ายๆเจอกันครับ
            แล้ว Save เล่น Single มันจะหายเปล่าหว่า่ ถ้าเล่น Co-op อะครับ

Comment

Originally posted by phol View Post
              CO-OP กับผมไหม แต่ต้องกลับบ้านก่อนนะครับ บ่ายๆเจอกันครับ
              แล้ว Save เล่น Single มันจะหายเปล่าหว่า่ ถ้าเล่น Co-op อะครับ
              หายครับหุหุ ตัวเครื่องแม่จะเป็นคนเก็บเซฟอะ ถ้าเราเป็นเครื่องลูก เข้าไปเล่นก็ไม่เป็นอะไรครับ (มั้งนะถ้าผมจำไม่ผิด)
              อยากหาคนเล่น CO-OP แบบยากสุดจัง

Comment

เมื่อคืนก็เล่นกัน อยากให้ มีซัก 8 คน จะได้มา VS กันมันส์ๆ

Comment

ตอนนี้มีอยู่ 5 คนละ เริ่ม เพิ่มขึ้นมาเรื่อยๆ

ปล. ใครมี Rainbow six บ้างมั้ย มาเล่นกัน

Comment

จขกท. ขอเมลล์หน่อยครับ

วันจันทร์ ก็ปิดละ

ตอนนี้ผมมีเพื่อน 4 คนละ ที่ เล่น GOW

Comment

note191@hotmail.com <<<<<<<<<<<<<<<< add msn มาได้เลยขอรับ

Comment

อยากเล่นๆๆๆๆ ต้องเอาเกมส์ลงอีกรอบแล้ว

Comment

คับผม ยังไง Add msn มาด้วย น้าคับ จะได้คุยกัน สะดวก

Comment

up up up คืนนี้ จะเล่น Rainbow six , Gears of war , GRAW2 คับผม ประมาณ 2 ทุ่ม

Comment

ผมแอดละนะครับ

Rainbow 6 ตัวเกมส์กี่ GB หว่า

Comment

Working...
                              X