Announcement

Collapse
No announcement yet.

tot ทำไมเป็นเเบนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• tot ทำไมเป็นเเบนี้ครับ

ตอนแรกใช้ 2m อยู่แล้วหลุดบ่อยมากก็โทรไปต่อว่าเจ้าหน้าที่
    เจ้าหน้าที่ก็เลยบอกว่าเอาเป็น 1m มั้ยไม่ค่อยหลุดเพราะเค้าบอกว่า
    2 m มันเร็วเกินไปเลยหลุดบ่อย มันเป็นอย่างที่เค้าบอกจริงมั้ยครับ อยากรู้

ไม่เป็นนะไม่เคยเจอคำตอบแบบนี้

Comment

ผมก็เคยเป็นครับ แสดงว่าในline ของคุณไม่support ครับ คุณบอกช่างของTOT ให้ติดตั้ง ดีสแลมให้ใหม่แล้วให้เขาเช็คสัญญาณให้ใหม่ของคุณว่าส่งมาแล้วยังหลุดหรือไม่ โทรไปบอกTOT กว่าจะใช้ 2m ได้เกือบ สองเดือน (ไปโวยวาย ว่าผมจ่ายไปตั้ง1000แต่ทำไมได้ใช้แค่ 1 m )

Comment

เกี่ยวกับระยะทางหรือปล่าว

Comment

หลุดปล่อยๆ ดูระบบสายภายในด้วยอะครับ
          พวกที่ข้อต่อต่างๆ นะ สายโทรศัพท์นะ

Comment

ต้องดูระยะทางครับ รู้สึกว่า สองเมก ต้องน้อยกว่า 4 กิโลมั้งครับ ถ้าจำไม่ผิด

Comment

สถาวะแวดล้อมก็มีส่วนร่วมเยอะน่ะครับ
              Last edited by Squall; 19 Feb 2008, 23:01:07.

Comment

Working...
              X