Announcement

Collapse
No announcement yet.

X3/5.1 ช๊อตครับ ซ่อมที่ใหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X3/5.1 ช๊อตครับ ซ่อมที่ใหนครับ

ซื้อมาเป็นหลายอาทิตย์แล้วครับแต่วันนี้ลองปรับเบสเล่น ปรับหนักไปหน่อยช๊อตเลย อาการแบบเบสไม่ออกออกมาเป็นเสียงยาวเลยอะครับ ไม่ทราบต้องเอาไปซ่อมที่ใหนอะครับ ขอบคุณครับ

ยังมีประกันเปล่าครับ ถ้าหมดแล้วถอยฝาหลังออกเลยครับ ฟิวส์ขาดครับ หลอกฟิวส์5บาทได้
    เคยซื้อประกัน6เดือนเสียเปลี่ยนให้เลยครับ หรือไม่ก็เอาไปซ่อมที่อมรเซียร์ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

แล้ว อมรที่เซียร์ปิดวันอาทิตย์ป่าวครับ

Comment

หมายถึง เพิ่มโวลุ่มสูงๆ ใช่ป่ะครับ สงสัยคอยส์เบียดและมั่ง

Comment

ผมเปิดตัว bass อะครับ ล่างสุดอะครับ เปิดไปเกือบสุด ช๊อตเลยครับ ดังยาวเลย

Comment

หน้ากลัว ผมเปิดไม่เคย เลยครึ่งเลย วอลุ่มด้วย มันดังมากแล้วนะ-*-

ถ้าเพลงตั้งเบส ไวตรงกลาง กำลังสวย ถ้าดูหนัง ลดลงหน่อย เผื่อเจอฉาก ระเบิด ละยุ่ง อิอิ
              Last edited by kidnapped1; 16 Feb 2008, 12:01:25.

Comment

ตัวผมเมื่อก่อนเปิดสุดตลอดอ่ะครับ
                แต่ก็ไม่เป้นไรนะ
                ตอนนี้ calibrate ใหม่มาเป้น 12 o'clock ทุกอันละครับ

Comment

bass สุด เลย ผม ครึ่งหลอด มันก็ กระหึมมากๆๆแล้ว -*-

Comment

ตอนนี้เปิดสุดหมดเลยครับ อาการช็อตเป้นไงเหรอเบสไม่ออกเหรอครับ หรือว่าไง เผื่อของผมเป็นบ้าง

Comment

เปิดสุดกันหมดเลยหรอครับ โหดจริงๆๆ ผมไม่กล้าเปิดสุดเลย เพราะเห็น พลังครึงหลอดมันก็ กดหัวใจผมแทบหยุดเต้นแล้ว

Comment

เบสไม่ออก ใช่ช๊อตเหรอครับ ไม่ใช่ คอลย์ลำโพงมันขาดเหรอครับ อิอิ

Comment

เปิด สุดเลยน่ะท่าน น่ากลัว จริงๆๆ ^^ ผม เอง มากสุดไม่เคยเกิน 12นาฬิกาน่ะ

Comment

อาการคือ ฟังเพลงได้นะครับ แต่ไม่มีเบส มันจะดัง ตื้อออออออออออออออออออออออออออ ยาวอะครับ

ปล.เปิดvolume ประมาณ10นาฬิกา แต่ลองปรับเบสเกือบสุดครับ มันเป็นเลย เคลมฟรีปะครับ อิอิ

Comment

Working...
                            X