Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์ pc เกมส์ไหนใช้จอยเล่นแข่งกันได้บ้างอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์ pc เกมส์ไหนใช้จอยเล่นแข่งกันได้บ้างอะครับ

นอกจากวินนิ่งอะครับ

sega rally

Comment

NBA Live แต่อย่าไปเล่นมันเลย ห่วยสุดๆ(อย่าหาสกรีนช็อตด้วย เพราะมันตอแหล)

Comment

virtua tennis 3 มั้ง

Comment

ไม่ใช่ Winning

Pro Evolution Soccer

Comment

ทุกเกมใช้จอยเล่นได้
            โดยเฉพาะถ้าจอยคุณมีโปรแกรมตั้งเป็นคีย์บอร์ดกับเม้าได้

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
              ทุกเกมใช้จอยเล่นได้
              โดยเฉพาะถ้าจอยคุณมีโปรแกรมตั้งเป็นคีย์บอร์ดกับเม้าได้
              ขอบคุณครับ

แต่ผมหมายถึงจอยคู่อะครับ

แบบเล่นแข่งกันเอง หรือเล่นช่วยกัน ฟิวส์แบบ contra หรือ downtown อะครับ

ปล.ตอนแรกจะเอาไว้เล่นกับแฟน ตอนนี้เลิกกันไปแล้ว เธอเล่นเกมส์เก่งเสียดายเลิกไปซะและ
              Last edited by miw_st; 16 Feb 2008, 17:53:29.

Comment

Metal Slug ครับพี่น้องครับ เอิ้กๆ

Comment

คงต้องเป็นเกมเก่าๆอ่ะครับ เกมใหม่ๆที่เล่น2คนบนเครืื่องเดียวกันไม่ค่อยมี หรือไม่ก็เอาEMUเพลย์1มาเล่นครับ รำลึกอดีต..

Comment

ดันๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by clayzizer View Post
                      Metal Slug ครับพี่น้องครับ เอิ้กๆ

สนุกดีนะครับ Metal Slug

รบกวนช่วยแนะนำเกมแนว Metal Slug ที่เล่นบนคอมได้สองคนพร้อมกัน และใช้จอยได้ เกมอื่นๆ หน่อยนะครับ

ขอบคุณนะครับ

Comment

มีเยอะนิครับ พวก โอนิมุชะ 3 PES2008 Needforspeed และอื่นๆๆอีก อะครับ

Comment

เกมส์ชกมวยมีไหมอะครับ

Comment

Working...
                          X