Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ hd maxtor มาตอบหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ hd maxtor มาตอบหน่อย

เป็นรุ่น sata 1 buffer 16 MB ชื่อรุ่น quickview มั้ง ไม่แน่ใจ พอดีเพิ่งได้มา เวลา shutdown windows มันจะมีเสียงน่าตกใจ เสียงเหมือน monitor ดับตอน shutdown windows อยากทราบว่ามีใครเป็นบ้างรึป่าว แล้วมันเป็นปกติรึป่าว กังวล กลัวมันพัง power พอ เหลือเฟือเพราะใช้ enermax 465p-ve อยู่ ไฟไม่ตกแน่นอน ใครรู้มาตอบทีครับ
    Last edited by Tackichi; 22 Nov 2006, 21:24:31.

ดัน ๆ มาตอบหน่อย กังวล

Comment

ของผมตัว 80SATA1 buffer 8MB ดังเหมือนๆกันเลยครับ

ยิ่งต่อ RAID0 4ลูกนี่ดังน่ากลัวสุดๆ ตอนนี้ชินแล้วครับ

Comment

เป็นเสียง มันเก็บหัวอ่านอ่ะครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ สำหรับทุก ๆ คำตอบ โล่งขึ้นเยอะเลย

Comment

ผมก็เป็นครับ มานดัง แต๊กตอน shut down อะครับ

Comment

Working...
            X