Announcement

Collapse
No announcement yet.

EACAN A-200(5.1S) ที่พันทิพย์ 4,400 แถมขาตั้งจริงป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EACAN A-200(5.1S) ที่พันทิพย์ 4,400 แถมขาตั้งจริงป่าวคับ

พอดีไปเดินดูที่เซียร์มา ราคา 3,990 แถมขาตั้ง

ผมเลยต่อเขา เขาบอกว่าลดไม่ได้แล้ว ราคานี้แถมขาตั้ง 1 คู่

เขาว่า ที่พันทิพย์ ขายตั้ง 4,400 ถึงจะแถมขาตั้ง

อันนี้จริงป่าวคับ สงสัยจริงๆ

ผมลองฟังแล้วเสียงก็ดี เหมืิอนที่หลายคนบอก

ใสนิ่มเลยทีเดียว ว่าจะถอยชุดนี้แหละคับ

กลัวจะโดนฟันราคาอะคับ เลยมาถามดู^^"

Comment

ที่เซียร์นะ ราคาถูกเเล้วครับ

Comment

Originally posted by Nutte View Post
        ที่เซียร์นะ ราคาถูกเเล้วครับ
        ครับผม ขอบคุณคับ

Comment

สุดยอดแล้ว

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
            สุดยอดแล้ว
            ราคา หรือ เสียงคับ

Comment

ทั้งคู่ 3990 หาที่ไหนได้ 5.1 พร้อม ขาตั้ง
              เซียร์ ชั้น 2เลยบรรดันมา ใช่ปะ

Comment

ที่เซียร์ น่ะถูกสุดแล้วท่าน

Comment

เอาปล่าวครับผมขายให้ 3200 บาท EACAN A-200(5.1S)

เอาปล่าวครับผมขายให้ 3200 บาท EACAN A-200(5.1S)
                  เพิ่งซื้อมาได้ไม่ถึงอาทิดเลยคับ ร้อนเงินคับเลยจะขาย
                  ใครสนใจมั้งครับ

Comment

Originally posted by -*- View Post
                    เพิ่งซื้อมาได้ไม่ถึงอาทิดเลยคับ ร้อนเงินคับเลยจะขาย
                    ถ้าได้ 2500 พร้อมขาตั้ง โทรมา 0839061370 นัท ได้เลยครับ อยากได้ เเต่งบจำกัด

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                      ทั้งคู่ 3990 หาที่ไหนได้ 5.1 พร้อม ขาตั้ง
                      เซียร์ ชั้น 2เลยบรรดันมา ใช่ปะ
                      ใช่แล้วคับ มันมีขายอยู่ร้านเดียวตัว 5.1

Originally posted by meekung123 View Post
                      ที่เซียร์ น่ะถูกสุดแล้วท่าน
                      ขอบคุณคับ

Comment

เอามาเทียบกับ X3/5.1 เสียงออกมาเป็นไงมั่งคับ......... ดีกว่าX3ไหมคับ

Comment

Originally posted by indyman01 View Post
                          เอามาเทียบกับ X3/5.1 เสียงออกมาเป็นไงมั่งคับ......... ดีกว่าX3ไหมคับ
                          ลองดูที่นี้ครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=158229
                          กระทู้ผมเองครับ

Comment

Originally posted by collectionpor View Post
                            ลองดูที่นี้ครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=158229
                            กระทู้ผมเองครับ
                            ขอบคุณคับ

Comment

เอา ไม่ต่อ ราคาด้วย โทรมาเลย 0869979157 วิน ขอให้ ขายจริงๆเถอะ

Comment

Working...
                              X