Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามท่านผู้รู้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามท่านผู้รู้หน่อยครับ

เปิดแบบนี้นานๆส่งผลไรต่อ บอร์ดไหมครับ
    Last edited by Sareshiku; 21 Aug 2008, 16:21:42.

ความร้อนเท่าไหร่อะคับ

Comment

น่าจะปรับตัวคูณตรง HT Link ให้เหลือซัก x3 นะครับ มันจะลดจาก 2000 กว่า ๆ เหลือ 1200 กว่า ๆ

Comment

แจ่มๆๆ 5000+BE HTสูงดีครับ ชอบๆ คุมความร้อนอยู่ โอเคละครับ ไม่น่ามีผลอะไรต่อบอร์ดมากนะครับ(ความคิดส่วนตัว) เพราะเท่าที่มีคนกระซิบมา HTสูงลากได้ไม่ได้นั้น ขึ้นอยู่กับ CPU ครับ
        Last edited by Vanilaice; 16 Feb 2008, 20:02:56.

Comment

แจ่ม แรง ลื่น ถ้าคุมความร้อนให้อยู่ HT สูงๆอ่ะดีแล้ว คลิ๊กปุ๊บมาปั๊บ ไม่ต้องรอ อิอิ

แค่เปิด IE7 ก็เห็นผลแล้วครับ

Comment

IDE 40 Full ประมาณ 65 นี่คงไม่เป็นไรมั้ง

Comment

เหอๆๆ ลากได้แจ่มเลย ลองใช้ดูครับถ้า full 65 ลอง test full ซํก 10 นาทีดูก่อนว่าจะเพิ่มไหมถ้าเพิ่มก็คงต้องจัดการคลายความร้อนซ่ะหน่อย

Comment

Working...
              X