Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประหลาดมาก ดูหลังแล้วเครือง รีสตาส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประหลาดมาก ดูหลังแล้วเครือง รีสตาส

คือเรื่องมีอยู่ว่าผมดูกระตูน(โหลดจากบิทมาแล้วจำลองไดร์ด้วยไอม่อน)
    อยู่พอถึงฉลาก ... เครื่องมันรีสตาส ทุกรอบ ฉากเดิมเปก มีงี้ด้วยหรอครับ ทีแรกก็คิดว่าไฟตก แต่ ถ้าตก แอร์น่าจะไปก่อนนิหว่า งง เหมือน
    Last edited by kidnapped1; 17 Feb 2008, 03:35:54.

ลองเปลี่ยน Program ที่ใช้ดูงับ

เคยเปนเหมือนกาน แต่นั้นแผ่น มานเปนรอยอะ อานนี้ก็คง file เสียมั่ง... เปลี่ยน Program ดูแล้ว ฉากนั้น กระตุกแทน

Comment

ลองเปลี่ยนโปรแกรมหรือยังครับ เผื่อเป็นที่โปรแกรม ไปเจออะไรแปลก ๆ แล้วสั่งงาน hw ผิด

Comment

forward ข้ามฉากนั้นไปดิ

Comment

Originally posted by zman View Post
          forward ข้ามฉากนั้นไปดิ
          ข้ามฉากหาย พอดีเป็น v2d ผมดูใน PowerDVD เดียวจะลองเปลี่ยนโปรแกรมดู อิอิ

Comment

น่าสงสัย ว่าฉากอะไรยังไง...

Comment

แนะนำโปรแกรมดู dvd หน่อย กาตูนคนเก่งฟ้าประทานครับ ดูดู ชอบ รีเครื่อง - - แผ่น1 ไม่เป็น เป็น แผ่น 2 อะ

Comment

ผมใช้ km player คับ+ klite codec คับดูได้ทุกอย่าง

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                  X