Announcement

Collapse
No announcement yet.

[NEW GAME] THE CLUB เกมหน้าตามันเป็นยังไง..ตามมาดูกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [NEW GAME] THE CLUB เกมหน้าตามันเป็นยังไง..ตามมาดูกันครับ

..............ตอนกดเข้าเกมอาจรอนานหน่อย จะมันจะต่อกับวินโด้ไลฟ์ พอเข้ามาก้จะเจอเมนูแบบนี้

ผมตั้งระบบภาพและความละเอียดแบบออโต้ครับ...ได้ขนาดนี้ครับ....รู้สึกว่าเฟรมเรทมันจะล็อคไว้ที่ 60 เฟรมตอนเล่นนะครับ.....

มุมมองและการบังคับจะคล้ายกับ เกียร์ออฟวอร์เหมือนกันนะ แต่หยาบกว่า ไม่มีระบบพิงกำแพง

อันนี้ฉากเลือกตัวละคร แต่ละตัวหน้าตาเฮียๆทั้งนั้นเลย.......

มีหลายโหมดให้เลือก แต่ถ้าเล่นแบบออนไลน์มัลติเพเยอร์ก็น่าสนุกครับ มั่วดี....

ยิงแหลก...ไม่ต้องใช้สมอง........ใช้ปืนคิดแทน.........

จบการรายงานเพียงเท่านี้......พบกันคราวหน้าครับ

น่าเล่นดีครับ เท่านั้น

Comment

จิงๆเกมส์มันก็ไม่มีอะไรมาก แค่ยิ่งกันเองในสถานที่ต่างๆแค่นั้นใช้มัยครับ มีอะไรน่าสนใจกว่านี้มัยครับ

Comment

.......ก้ว่างั้นแหละ..เหมือนไล่ฆ่าทำแต้มเท่านั้น...น่าจะเป็นเนื้อเรื่องดีกว่า ข้อเสียอีกอย่างคือ เสียงปืนมันกระป๋องมากๆ.......เกมอาจเน้นให้ไปสนุกกันให้โหมดมัลติเพเยอร์นะ ผมว่า...

Comment

เกมส์นี้มันพุ่งยิงได้มั้ยครับ
          หยุดเวลาได้มั้ยครับ
          ใต่กำแพงยิงได้มั้ยครับ
          เก็บ EXP ได้มั้ยครับ
          Up Level ได้มั้ยครับ
          สั่งลูกทีมได้มั้ยครับ
          ภาพสวยโครตๆใช่มั้ยครับ
          ภาพ Hi-end สุดๆใช่มั้ยครับ
          ดีกว่า Max Payne หรือเปล่าครับ
          ดีกว่า Steglehold หรือเปล่าครับ
          ดีกว่า Gear of war หรือเปล่าครับ
          ดีกว่า K&L Deadman หรือเปล่าครับ
          ดีกว่า RW:SC หรือเปล่าครับ

สรุปแล้วมันคือเกมส์ธรรมดา ยิงกันไปมาเฉยๆใช่มั้ยครับ
          เกมส์นี้มันมีจุดเด่นที่ไม่เหมือนเกมส์อื่นหรือเปล่าครับ

ปล.ไม่ได้ล่อเป้านะ

Comment

ใครลอง Multiplayer แล้วมั่งคับ

Comment

อารมณ์จะคล้ายๆ COD4 ตอนมัลติ ปล่าว ถือปืนกลวิ่งไปวิ่งมา ไล่ยิง

แล้วของที่โหลดตามเวปบิทมันเล่น online ได้ด้วยเหรอครับ

Comment

ความคิดเห็นผมนะ... เล่นแล้วไม่หนุกเลยครับ อย่างกะเล่น Quake 2 ...

ไปเล่น Unreal ยังจะดีกว่าอีก....เซง.... ลบออกทันที เกมส์ไม่มีไรเลยครับ ยิง ยิง ยิง ตาย......

Comment

ดี ยิง อย่าเดียวไม่ต้องคิดมาก

Comment

ลบทิ้งไปแล้วครับ มันน่าเบื่อไงไม่รู้อะครับ สำหรับผมนะ

Comment

ดีน่ะที่ผม ยังไม่ได้ลองไม่งั้นเสียความรู้สึกแย่ - -*

Comment

เล่นแล้วจาอ้วกๆไงไม่รู้ครับ ยิงๆหันๆมึนๆ -0-

Comment

เหรอ ผมโหลดจาเสร็จอยู่แล้ว มาดู preview ไหง ออกมาแบบนี้ซะงั้น
                          ขนาดมันตั้ง 5G กว่าๆ แปลกแหะที่ไม่มีโหมด แคมเปน หรือ มิชชัน อ่ะ

Comment

พึ่งลงเสร็จเล่นไปสักครู่

เอาไว้เป็นเกมส์แก้เครียดครับ ยิงอย่างเดียว

Comment

เซฟเกมส์ได้ปกติไหมครับ

Comment

Working...
                              X