Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41 กับการทำความสะอาดเครื่องหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S41 กับการทำความสะอาดเครื่องหน่อยครับ

พอดีใช้ไปหลายเดือนแล้ว เคยเอาเข้า 0 ไปทำความสะอาด ฝุ่นมันเยอะแล้วทำให้ เครื่องมันร้อน ไว หลังจาก ไปทำความสะอาดมา พัดลมแทบไม่ต้องทำงานเลยครับ ทีนี้ใช้ไปได้อีก 1 เดือน มันเริ่ม มีฝุ่นมาจับตรงตระแกรงกรองฝุ่นด้านใต้ ด้านซ้าย ของ TOUCH PAD แล้วล่ะครับ มีวิธีอื่นที่จะทำความสะอาดได้เองโดยไม่ต้องยกไปที่ 0 ไหมครับ ?

แล้วเครื่องของคนอื่น ฝุ่นจับตระแกรงหรือยังครับผม?

ปล. เล่นแต่ใน ห้อง กับ office แค่สองที่เอง ทำไมฝุ่นเข้าง่ายจัง งงเหมือนกัน

ผมใช้ปั๊มลมมอไซค์ที่ร้านเป่าทีกระจาย 555+ (ทั้ง PC ด้วย)

Comment

กะลังจะมาโพสเรื่องนี้พอดีเลย รอนิดนึงครับ

Comment

Working...
      X