Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu P4ผมร้อนไปมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu P4ผมร้อนไปมั้ยครับ

1.ผมใช้ p4 524 ธรรมดา 43-46 เล่นเกม54-57 ซิ้งพัดลมเดิมอะคับ รอบมัน3300 เดิมๆเลยครับ cpuร้อนไปมั้ยครับ

2. LAG775 MB5vdc-x ใส่ฮีตซิ้งไรได้บ้างครับ แล้วจะเย็นลงมากกว่าเดิมมั้ยครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ - -

เปลี่ยน CPU FAN กับ เปลี่ยน ซิลีโคลมใหม่ก็น่าจะหายครับ

Comment

Originally posted by ช่วยหน่อยนะครับ View Post
      1.ผมใช้ p4 524 ธรรมดา 43-46 เล่นเกม54-57 ซิ้งพัดลมเดิมอะคับ รอบมัน3300 เดิมๆเลยครับ cpuร้อนไปมั้ยครับ

2. LAG775 MB5vdc-x ใส่ฮีตซิ้งไรได้บ้างครับ แล้วจะเย็นลงมากกว่าเดิมมั้ยครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ - -
      1.ไม่ร้อนครับ 40-50 ปกติ
      2.ท่านใช้เมนบอร์ดตัวเดียวกับผมเลย ส่วน CPU 3.0 (630) อุอุอุ (ผมใช้ซิงค์่ AC 7 PRO ครับ)

อุณหภูมิครับ

Comment

แหะๆ ห่วงแต่อุณหภูมิตอนเล่นเกมอะครับ แล้วAC 7 PROราคาเท่าไรคับฃ

Comment

1400-1500 ฿ แล้วแต่ร้านครับ ผมซื้อที่ พีซีแกลลี่ 1,350 ฿ 6 เดือนที่แล้ว

Originally posted by ช่วยหน่อยครับ - - View Post
          แหะๆ ห่วงแต่อุณหภูมิตอนเล่นเกมอะครับ แล้วAC 7 PROราคาเท่าไรคับฃ
          แจ้งลบ ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
          ดูเอาครับ ถอดพัดลม แล้วเบิร์น 10 นาที + เล่นเกมส์ยิงไข่ไปด้วย หุหุห full ไม่เกิน 55 อุอุอุ (ไม่มีแอร์ครับ)ุ

Comment

Working...
          X