Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครตีราคาเก่งมาช่วยหน่อยคับ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครตีราคาเก่งมาช่วยหน่อยคับ....

P4 2.0G *หมดไป2เดือน*

บอร์ดp4vp-mx *หมดไป2เดือน*

แรม 512 *มีประกัน*

VGA FX5500 256/128bit *มีประกัน*

จะขายใด้เท่าไร่คับช่วยที..ขอบคุณคับ(ขายแยกกับขายรวมอันใหนราคาดีกว่าคับ)

น่าจะหมื่น ต้นๆ

Comment

5000
      (ห้าพันบาทถ้วน)

Comment

4500 บาท

Comment

4000 ออกไว

5000 น้ำลาย เหนียว

Comment

จิงหรอคับเยอะเกินที่หวังไวซะอีก (ขายแค่ บอร์ด/CPU/แรม/การ์ดจอ นะคับมันราคาสูงขนาดนันเลยหรอคับ) แล้วขายแยกจะราคาดีกว่าไม๊คับ

Comment

หึหึ ตัวเก่าผม ขายบอร์ด ของ Asrock นี่แหล่ะ ประกันเหลืออีก 2 ปี กว่าๆ RAM DDR 1 GB Dual แร้วก้อการ์ดจอ AGP8X Fforce 7600 GT ทั้งหมดอ่ะ ได้ 4 พัน เหอะๆ

Comment

Originally posted by pondskyline View Post
                จิงหรอคับเยอะเกินที่หวังไวซะอีก (ขายแค่ บอร์ด/CPU/แรม/การ์ดจอ นะคับมันราคาสูงขนาดนันเลยหรอคับ) แล้วขายแยกจะราคาดีกว่าไม๊คับ
                เยอะหรอคับเนี่ย ผมอ่านเเล้วตกใจเลย

คิดในใจ
                โหวเเล้วคอมตูจะเหลือมั้ยเนี่ย

Comment

แล้วแยกขายราคาดีกว่าไม๊คับ....

Comment

Originally posted by pondskyline View Post
                    แล้วแยกขายราคาดีกว่าไม๊คับ....
                    --------------------
                    ส่วนมากแยกขายราคาจะดีกว่าครับ
                    ซื้อยกชุด คนซื้อมักจะตีราคาเป็นแบบเหมาครับ
                    แยกขายเลยได้ราคากว่าครับ
                    แต่จะเรื่องมากหน่อย เพราะต้องเจรจาต่อรองหลายคนครับ

Comment

Working...
                    X