Announcement

Collapse
No announcement yet.

กลุ้มใจจัง HD2600PRO AGP นะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กลุ้มใจจัง HD2600PRO AGP นะ

พอร์ต DVI ของการ์ดจอ HD2600PRo ปกติแล้วเราเสียบจอเลยมันจะติดใช่ไหมครับ

1. การ์ดจอผม มีสองพอร์ตครับ พอร์ตแรกเป็น 15 พิน ต่อ CRT ธรรมดา แล้ว ถ้าหากว่าเราจะต่อ DVI โดยใช้หัวแปลง ทำไมมันไม่ขึ้นละครับ หรือว่าการ์ดจอผมมีปัญหาเสียแล้ว

2. การ์ดจอตัวนี้ ทำไมเวลาเล่นเกมบางเกมมันสั่นครับ ต่อกับ CRT 17 นิ้ว จอใช้มา 6 ปีได้แล้ว โหลดธรรมดา ใช้งานทั่วไปไม่มีปัญหา แต่พอเล่นเกมอย่าง hero of company มันสั่นตอนโหลด แล้วก็เป็นบางช่วงของเกม ใช้ Vista + xp สเปคเครื่องเป็นตามลายเซ็นนะครับ อยากรู้ว่าเป็นที่อะไรครับ

3. จากพอร์ต DVI ต้องปรับแต่งตรงไหนหรือไม่ครับ มันถึงจะออก

4. ต้องส่งการ์ดจอไปเคลมด้วยไหมครับ ดูแล้วเหมือนการอาการมันแปลกๆ นะ

ตกลงมันเป็นที่อะไรหรอ ครับ ใครรู้ช่วยหน่อยเถอะ

Comment

Working...
    X