Announcement

Collapse
No announcement yet.

vga agp 8x รุ่นไหนบ้างที่มีช่องต่อ video in ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vga agp 8x รุ่นไหนบ้างที่มีช่องต่อ video in ครับ

เป็นรุ่นใหม่หรือรุ่นเก่าก็ได้นะครับ หรือท่านใดมีเก่าเก็บต้องการขายแจ้งมาได้นะครับ

ไม่น่ามีนะคับ

ถ้าจะเอา av in หาการ์ดทีวี ตัว พันกว่าบาทก็มีแล้วคับ

Comment

เอาไปทำอะไรครับท่าน

Comment

การ์ด tv ผมมีแล้วครับ แต่อยากถอดการ์ด tv ออกเพื่อจะใส่การ์ดอื่นแทน แต่ยังต้องการเอาพวก tv vdo เข้าเพื่อบันทึกลงคอมพ์ ดังนั้นจึงต้องการการ์ดจอที่มี video in หรือที่เรียกว่า ViVo ใช่หรือปล่าว ถ้าผมเข้าใจไม่ผิดครับ แทนการ์ดจอตัวเก่าที่มีแต่ tv out ครับ

Comment

งั้นก็ใช้เป็น av in เป็น usb ดิคับ การ์ดจอผมว่าหายากนะ

ประมาณ 2590 ของ aver media

Comment

Working...
          X