Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำช่วงเวลาในการซื้อการ์ดจอหน่อยครับ ถ้าผิดหมวดขอโทษนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำช่วงเวลาในการซื้อการ์ดจอหน่อยครับ ถ้าผิดหมวดขอโทษนะครับ

แบบ คือสมมุติว่า การ์ดจอ ออกใหม่พรุ่งนี้จะซื้อพรุ่งนี้เลยหรือรอกี่วันดีถึงจะคุ้ม - -a งงไหมครับ เหอๆ

Thx

ซื้อก่อน ใช้ก่อน เทสก่อน แรงก่อน สุดท้าย ขายก่อน อิอิ
    ถาเรื่องคุ้ม มันอยู่กับตัวเองครับ

Comment

อยากได้ก็ซื้อเลยครับ ไม่ต้องรอ

Comment

ไม่ต้องรอหรอกครับเพราะมันออกใหม่ตลอด พอใจตอนไหนก็ซื้อตอนนั่นดูแค่ Spec หลายอย่างกับราคาให้คุ่มที่สุดก็พอ

Comment

สำหรับผม ถ้าไม่รีบ รอหน่อยก็ได้ เดี๋ยวราคาก็ลง
          อยู่ที่ว่าแพงมากไหม ถ้าไม่มากก็ซื้อเลยก็ได้

Comment

Working...
          X