Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU intel รหัส E4xxx ตัวต่ำสุดนี่รหัสไหนหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU intel รหัส E4xxx ตัวต่ำสุดนี่รหัสไหนหรอครับ

ไม่ทราบว่าใช่รหัส E4400 รึเปล่าครับ ว่าจะสอยมือสองมาลากเล่นซักตัวครับ

ไม่รู้ราคาเท่าไหร่กันบ้างครับ

ขอบคุณที่กรุณาตอบครับ ขอบคุณครับ

E4300 ต่ำสุด ตระกูล E4xxx เล่นแล้วร้อน ไม่คุ้มหรอกครับ

ไปเล่น E6xxx ขึ้นไปดีกว่านะ

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post
      E4300 ต่ำสุด ตระกูล E4xxx เล่นแล้วร้อน ไม่คุ้มหรอกครับ

ร้อนจริงเหรอวะ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        ร้อนจริงเหรอวะ
        จริงว่ะ 5555+

แน่จริงอย่าเล่น DICE สิวะ

Comment

Core2 Duo E4300 + Fan Speed 1800MHz,FSB 800MHz,65nm,L2 Cache 2Mb 3,690 3Y

Core2 Duo E4500 (Box) Speed 2200MHz,FSB 800MHz,65nm,L2 Cache 2Mb,Intel64,EIST 4,110 3Y

Core2 Duo E4500 (Box - Ingram/Synnex) Speed 2200MHz,FSB 800MHz,65nm,L2 Cache 2Mb,Intel64,EIST 4,120 3Y

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post
            จริงว่ะ 5555+

แน่จริงอย่าเล่น DICE สิวะ

ขอที่มา และหลักฐานหน่อยครับ ว่า E4xxx ร้อน

Comment

งั้นจัด E6300 มาเลยมา

3000.- พอแล้ว เกินนี้ถือว่าแพงงงงงงงงงงงง

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
                ขอที่มา และหลักฐานหน่อยครับ ว่า E4xxx ร้อน
                ที่มาคือผมใช้เอง หลักฐานไม่่มี ไม่ได้แคปเก็บไว้ ไม่จำเป็น

เอาเป็นว่า ห้าเดือนที่ผ่านมา ผมเล่น CPU ไปร่วมๆ 30 ตัวได้แล้วครับ

ซื้อแล้วเปลี่ยน ราวๆ 3-4 วันมาตลอด เอิ๊กส์ๆ จะเชื่อหรือไม่เชื่อก็ตามใจ
                Originally posted by savagepong View Post
                งั้นจัด E6300 มาเลยมา

3000.- พอแล้ว เกินนี้ถือว่าแพงงงงงงงงงงงง

ไมให้โว้ย 555+

Comment

ที่มาคือผมใช้เอง หลักฐานไม่่มี ไม่ได้แคปเก็บไว้ ไม่จำเป็น

เอาเป็นว่า ห้าเดือนที่ผ่านมา ผมเล่น CPU ไปร่วมๆ 30 ตัวได้แล้วครับ

ซื้อแล้วเปลี่ยน ราวๆ 3-4 วันมาตลอด เอิ๊กส์ๆ จะเชื่อหรือไม่เชื่อก็ตามใจ

ไมให้โว้ย 555+
                  ยังไงก้อเอามา LAP อยู่แล้ว จะ4รึจะ6ก้อคงไม่ต่างกันมั้งพี่

Comment

e6400ไม่มีใบจะขายคับตั้งราคาไห้หน่อยสิคับ

Comment

Originally posted by EL34SE View Post
                      e6400ไม่มีใบจะขายคับตั้งราคาไห้หน่อยสิคับ
                      จัดมาครับ 3,000 เอาเลย ประกัน 7วันพอ
                      Originally posted by savagepong View Post
                      ยังไงก้อเอามา LAP อยู่แล้ว จะ4รึจะ6ก้อคงไม่ต่างกันมั้งพี่
                      ยาวๆ ถ้าเล่นลม เอา 6 ดีกว่าครับ แรงกว่าในราคาพอๆ กัน

Comment

e6400+mb ecs945+ram667 1g ขอ5500ได้เปล่าคับ mb กับ ram ซื้อมา2เดือนคับ

Comment

จัดcpuมาเลยท่าน ผมเอาเอง

Comment

คุณ akiTheCrepe ผม pm กลับไม่เป็น^^โทษทีนะคับ

Comment

คุณก้อกดคลิกซ้ายที่ชื่อคนที่คุณจะส่งpmอ่ะนะ แล้วก้อเลือกข้อที่ว่า ส่งข้อความส่วนตัวถึงคุณxxx แค่เนี้ยเอง

Comment

Working...
                              X