Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านซ่อมปรินเตอร์ที่เซียร์รังสิตหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้านซ่อมปรินเตอร์ที่เซียร์รังสิตหน่อยครับ

!@#$%
    Last edited by volf; 9 Sep 2010, 18:28:59. Reason: !@#$%

มันมีหลายร้านอะท่าน ไม่รู้ร้านไหนดี ไม่เคยเอาไปซ่อมเหมือนกันคับ

Comment

ถูกต้องครับ เพราะมันมีหลายร้านนี่แหละ เลยไม่รู้จะเอาไปซ่อมร้านไหนดี อยากให้เพื่อนๆที่เคยเอาไปซ่อมมาแล้วประทับใจแนะนำที

เคยได้ยินมาชื่อเสียมาแล้วร้านนึงที่เซียร์ เคยเห็นคนเอามาประจานอยู่ 3-4 เดือนที่แล้ว

Comment

ดันครับ แนะนำหน่อย ขอบคุณมากคร้าบบบบบบบบบ

ช่วยกันเชิดชูร้านดีๆ ช่วยกันประจานพวกร้านนรก

Comment

ดัน

Comment

ดัน

Comment

ดุน

Comment

Working...
              X