Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกันหลังการขาย ของอ่ะไร แจ่มบ้างอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมยกให้ ARC ก่ะ COM7 คับผม ส่วนที่เหลือ ก็คล้ายๆๆกัน

Comment

ดันๆ เป็นความรู้ครับ ^^

Comment

ARC COM7 SYNNEX
        ---------------------
        ที่เหลือผมให้สูสีกัน
        แย่สุดผมยกให้ประกันร้านก็แล้วกัน เจอเจ้าของร้านใจด ีก็ดีไป เจอเคี้ยวๆก็รอไปเถอะครับ อิอิ

Comment

Originally posted by guru View Post
          ARC COM7 SYNNEX
          ที่เหลือผมให้สูสีกัน
          แย่สุดผมยกให้ประกันร้านก็แล้วกัน เจอเจ้าของร้านใจด ีก็ดีไป เจอเคี้ยวๆก็รอไปเถอะครับ อิอิ
          ตาม พี่เข้าไปเลย

Comment

ประกันศูนย์ ชอบ ARC ,COM7 ,SYNNEX
            ประกันร้าน ชอบ TKcom, JEDI, BUSITEK
            ปล.แต่บทเวลาเจอพนักงาน งี่เง่าก็เหมือนๆกันทุกที่อะคะ อิอิ
            อย่างพวก Scanner,A&L ที่คนบ่นๆกันก็ไม่เคยเจอกะตัวเองเลยสักครั้ง
            แต่ถ้าเลือกได้ก็เอาที่ๆ มันน่าจะดีๆกว่า มีผลตอนขายต่อเยอะ
            Last edited by nooaey; 18 Feb 2008, 18:36:53.

Comment

ประกันศูนย์ Hardware ต่างๆ COM7 แต่ถ้าเป็นการ์ดจอต้อง ARC
              ประกันร้าน TKCOM กับ JEDI

Comment

ARC ,COM7 ,SYNNEX

ตามนี้ครับ

Comment

DCOM ห่วยสุด

Comment

ตอนนี้ ARC มาแรง ครับ^^

Comment

ประกัน "Hardware House" ผมเคลมแรม ไป จะ 2 อาทิตย์แล้วครับ ยังไม่ได้ .....
                      GLORIOUS PC MASTER RACE
                      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by arnu_a View Post
                        ARC ล้าน%
                        ประทับใจมาแล้วจากตัวเก่าเคลมเกือบ 2 อาทิตย์ แต่ได้ตัวใหม่มาใช้เฉยเลย
                        ขนาดเป็น AGP นะครับ อิอิ พี่ที่เป็นคนรับเคลมนิสัยดีครับ
                        ตามนี้เลยครับ.........

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                          ประกัน "Hardware House" ผมเคลมแรม ไป จะ 2 อาทิตย์แล้วครับ ยังไม่ได้ .....
                          ขอแสดง ความเสียใจด้วยนะครับ... สู้ต่อไปครับ ^^

Comment

Synnex แรม1อาทิตย์ ของใหม่มาเลยคราฟ ของเค้าแรงจิงๆ

Comment

Synnex(ศูนย์ใหญ่) ไม่เกิน30นาทีทุกครั้ง ยกเว้นตอนคนมาเยอะ แล้วก็ตอนเอาบอร์ดเก่าๆไปเคลมมานไม่มีของรอไป20วันได้มั้ง

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                                เห็นว่ามีเพื่อนเครมบอร์ดไป 2 เดือนยังไม่ได้

Comment

Working...
                                X