Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU ดูยังไงที่ว่าเจ๊งใช้ไม่ได้เลยอ้ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU ดูยังไงที่ว่าเจ๊งใช้ไม่ได้เลยอ้ะคับ

คือว่าผมมีซีพียู P4 อยู่ตัวนึงคับขามันงอไปหน่อยผมดัดแล้วพอใส่เล่นได้สักพักมันจะค้างหมดเลยทำไรไม่ได้เลยต้องรีเครื่องไหม่อย่างเดียวมีวิธีแก้ป่ะคับ

มันร้อนมากรึเปล่าครับ

P4 มีปัญหาเรื่องความร้อนครับ

Comment

คือว่าของผมขามันเบี้ยวไปนิดนึงอ่ะคับดัดแล้วคับจะใช้ได้ป่ะคับ

Comment

ลองเชค ความร้อนดูคับ ถอดมา ตรวจดูขามันอีกที เอาให้แน่นอน

ถ้าความร้อนปกติ cpu รันทำงานได้

ผมว่า หน้าจะเปนที่ วินโด ด้วย

ลองเชคดูแล้วกันนะคับ

Comment

คือผมเอาตัวอื่นมาลองก็ใช้ได้ปกตินะคับ เป็นที่ตัวนิตัวเดียวเลยคับ พอมีใครจะขายต่อมั่งป่ะคับ P4 socket 478คับ มือหนึ่งไม่มีขายแล้วอ้ะ ตัวเก่าผมมัน2.66 ตอนนิใช้1.8เองคับระหว่าง P4 1.8กับcerelon2.4ตัวไหนดีกว่ากันคับ

Comment

ลองไปโพสที่บอร์ด IT Marketเลยครับ หาไม่ยาก

Comment

Working...
            X