Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครฟันธงได้มั้งว่า 780G กับ 9550 จะมาขายเมื่อไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครฟันธงได้มั้งว่า 780G กับ 9550 จะมาขายเมื่อไหร่

ใครฟันธงได้มั้งว่า 780G กับ 9550 จะมาขายเมื่อไหร่ ครับ ช่วยหน่อยคับ

ดันหน่อยอยากรุ้ว่า 780G จะมาเมื่อไหร่ เเล้วคือมันซัพพอท Phenom มากกว่า 770 หรอหรือยังไง

Comment

780G มันมีการ์ดจออยู่ในตัวครับ 770มันไม่มี

Comment

อันนั้นทราบครับ เเล้วเรื่องphenom 780 รองรับกว่ามั้ยหรือเหมือนๆกัน

Comment

780 เดือนหน้าคงจะได้เห็นกันทั่วครับผม
          ส่วน 9550 นั้นคงต้องพฤษภาคม

Comment

Originally posted by incubus View Post
            อันนั้นทราบครับ เเล้วเรื่องphenom 780 รองรับกว่ามั้ยหรือเหมือนๆกัน

เห้อออ จะให้พูดอีกกี่รอบเนี่ยยยยยย Phenom มันเป็น CPU ต่างด่าวหรือไงฟระ 770 ถึงซัพพอรตน้อย 780 ก็เป็นชิปจากต่างดาวด้วย ถึงได้ซัพพอร์ตกว่า

แล้้วคำว่ารองรับกว่านี่ หมายถึงอะไร ?? ในเมื่อ 7Series มันก็สายการผลิตเดียวกัน คือนำมาเพื่อ Phenom

ปล. สรุป 7Series ไม่ว่าอะไรมันก็รัน HTT3.0 ได้ทั้งนั้นแหละ หรือจะเอามารัน HTT5.0 ??

Comment

^
              ^
              ^
              คิดเหมือนกัน

Comment

780 มันจะมากับ sb700 ครับ

Comment

Update ครับ Com7 สั่งของมาแล้วครับ สั่งจองหรือรอซื้อได้เลยครับผม แต่มาไม่เยอะนะครับ เพราะจะขาย 74G ตามมาเร็วๆนี้ครับ อิอิ

GA-MA780GM-S2H เท่านั้น

Comment

อยากทราบว่าถ้าเราใส่การ์ดจอเช่น 3870X2 ไป 2 ตัวแล้ว
                    มันจะยังเอา On Board มา Hybrid ได้อีกไหมครับ?

Comment

อยากทราบว่าถ้าเราใส่การ์ดจอเช่น 3870X2 ไป 2 ตัวแล้ว
                      มันจะยังเอา On Board มา Hybrid ได้อีกไหมครับ?
                      เขาว่า กับรุ่นใหญ่ไม่ได้อ่ะ

Comment

Originally posted by DynDasE View Post
                        เชิญชม ที่นี่

Comment

แล้วราคาค่าตัวมันเท่าไหร่หละนี่ สงสัยจะแพงกว่าค่าอ้อนของภรรเมียป่าว

Comment

โทรถาม Com7 แย้ว , ไม่มีแผนนำเข้า เพราะมีมียอดสั่งแค่ 2 แผ่น

Originally posted by God_Hand View Post
                            Update ครับ Com7 สั่งของมาแล้วครับ สั่งจองหรือรอซื้อได้เลยครับผม แต่มาไม่เยอะนะครับ เพราะจะขาย 74G ตามมาเร็วๆนี้ครับ อิอิ

GA-MA780GM-S2H เท่านั้น

Comment

Working...
                            X