Announcement

Collapse
No announcement yet.

Campaq รุ่น Presario 3000 เว็บแคมมีปัญหา ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Campaq รุ่น Presario 3000 เว็บแคมมีปัญหา ครับ

เมื่อคืน ยังใช้ได้ปกติครับ แต่มาวันนี้ จะเปิดมาเล่นอีกที จู่ๆ ใน มายคอม พอผมเข้าไปดูแล้ว ไม่มีไอคอนไห้กดกล้องอ่าคับ ทั้งๆที่ปกติใช่มาตลอด

ไม่รุ้เกิดสาเหตุไร คับ ใครพอจะทราบมั่งครับ

เลยเข้าไปเช็คใน Hardware Device manager

เจ้าไปดู ก็ไม่มี รูป ? สีเหลือง ที่บ่งบอกว่า Driver หาย หรืออะไร

ลอง scan ไวรัส ผ่าน U_cpe17antiautorun1325-2b ver . ล่าสุด ก็บอกว่าไม่ติดไวรัส

ลองไปโหลด driver มาลง ก็มะติด งง มากครับ เป็นที่ไรครับ

ดันครับ

Comment

Working...
    X