Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้ศูนย์จะเคลมให้มั๊ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบนี้ศูนย์จะเคลมให้มั๊ย

คือปกติ labtop ผมจะอยู่บนโต๊ะอ่านหนังสือตลอด ไม่ค่อยได้ใช้ด้วย เพราะมี PC อยู่แล้ว

ยืนยันได้ว่าตั้งแต่ซื้อมาไม่เคยหล่น ไม่เคยกระแทก

แต่อยู่ๆที่บานพับมีรอยแตกแบบนี้ทั้ง 2 ข้าง พึ่งสังเกตุเห็นได้ 2 - 3 วัน

อยากทราบว่าศูนย์ ASUS จะเคลมให้รึเปล่าครับ

เครื่องซื้อมาเมื่อเดือนพฤษภาคมปีที่แล้วครับ มีประกัน 2 ปี

Last edited by cal_tech; 19 Feb 2008, 02:49:38.

นี่แหระอัสซุสตัวจิงบานพับมีปัญหาตลอด เคลมได้ครับถ้าไม่หมดประกัน
    เมื่อไหร่จะแก้จุดนี้น้า เราชาวasusเน้นประกันครับมีก็เครมกันไป
    Last edited by l3lackcatzaa; 18 Feb 2008, 02:04:20.

Comment

รุ่น a8 ใช่ไหมครับ

รุ่นนี้ บานพับแตกบ่อย

ถ้ามีประกันเคลมเลยครับ

แต่เคลมมา 4-5 เดือนก้อแตกอีก -*-

Comment

เคลมได้เลยไม่ต้องกังวลครับ ศูนย์มันชินแล้วครับ(น่าจะเจอเคสนี้ประมาน 300เครื่อง+ไปแล้ว)

เคสนี้ 3 วัน เสร็จครับ โดยประมาน

Comment

ที่เดิมประจำครับ เครมโลด

Comment

กรำ เคลมแล้วก็แตกอีกเหรอ

*******ing asus จริงๆ

Comment

แล้วเจ้าตัว F8sv มันจะแตกบ้างมะเนี่ย กลัวๆเหมือนกัน บอกว่าปรับปรุงเรื่องบานพับแล้ว แต่ไม่รู้ใช้ไปจริงๆ จะเป็นไรไหม กลัวๆเจ้าปัญหานี้จะมารังควาญเหมือนกัน

Comment

ไปเคลมเมื่อไหร่จะมารายงาน

Comment

Working...
                X