Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันระหว่าง intel E2200 กับ AMD 4400+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันระหว่าง intel E2200 กับ AMD 4400+

ท่านผู้รู้ช่วยแนะนำผมด้วยครับ ขอบคุณครับ

E4400 แจ่มกว่าอะ
    L2 เยอะกว่าตั้ง 1M ถึง GHz จะน้อยกว่าตรงนี้ oc เอาก็ได้ระ

Comment

Originally posted by kamumaki View Post
      ท่านผู้รู้ช่วยแนะนำผมด้วยครับ ขอบคุณครับ
      เอาไปทำอะไร อ่ะ

Comment

4400+ คับ

Comment

แล้วแต่ชอบครับ ถ้าเป็นผม ผมอาว E2200 ครับ เพราะ X2 มีแล้ว จะได้อาวมาเปลี่ยนกานใช้

Comment

ฮ้าๆ ตอบได้ ไม่ลำเอียงดีครับ คุณ oil metal ผมว่าแล้วแต่ชอบละนะ และ ก็จะเอาไปทำอะไรมาก กว่า สองตัวมีดีทั้งสองตัวละครับ

Comment

E2200 ครับ ชอบพัดลมมัน บางได้ใจ

Comment

Working...
              X