Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมผมสิ้นชีพASUS ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมผมสิ้นชีพASUS ครับ

รบกวนถามหน่อยครับ มีปัญหาจนมันไม่ติดเลย คือผมลงวินโดวใหม่แล้วหาไดรเวอร์ไม่ได้เลยเอาหลายเวอร์ชั่นมาลง แล้วระหว่างที่ลงเกือบเสร็จ มันก็ดับสนิทแบบเปิดไม่ติดเลยอ่ะครับ ทำไงดี

ผมใช้ asus อย่างนี้เค้ารับประกันไรบ้างจะเสียค่าซ่อมเปล่าครับ แล้วคิดว่าคอมผมมันเป็นไรอ่ะครับ

PSU ครับเปลี่ยนเลย

Comment

น่าจะเป็นตามนั้น

Comment

แล้ว PSU คืออะไรครับ เปลี่ยนเสียเงินเปล่า

Comment

อ้อทราบแล้วครับ PSU แต่ที่ในโน๊ตบุ๊คก็มีใช่ปะครับ อย่างนี้ต้องให้ศูนย์เปลี่ยนอย่างเดียวใช่ปะครับ

Comment

ส่งเคลม โล้ด.......

Comment

ครับคงต้องอย่างนั้น แต่ต้องรอพรุ่งนี้แหนะวันนี้อุตสาห์เอามา แต่ศูนย์ที่ฟอร์จูนปิดวันจันทร์นะครับ
              ใครใช้ ASUS ก็อย่าลืมนะครับศูนย์ปิดวันจันทร์

Comment

Working...
              X