Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวไหนถือว่าผ่าน SUPER PI.......32M กับ orthos

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Orthos Ram + Orthos Cpu และ Super PI 32 MB ทุกหัวพร้อมกัน

ถ้าจะเล่นเกมส์ลอง Orthos Ram + Orthos Cpu และ Loops 3DMArk03 เอาซัก 24 ชั่วโมงพอ ไม่ต้องถึงขันสองสามวันแบบที่ผมเล่น อิอิ

แต่3DMARK06 ขนาด CPU ไม่นิ่งจริง แต่วิ่งพร้อม Orthos Ram + Orthos Cpu ยังได้เลยหลายชั่วโมง
    Last edited by kirk; 19 Feb 2008, 00:07:53.

Comment

CPU ไม่นิ่งจริงๆผมใช้ไม่ได้อ่ะ

ใช้ทำงานบางอย่าง (บอกไปจะเข้าใจมั๊ยเนี่ย) ทำงานไม่กี่วิไปซะแล้ว เลยต้องมาเทสโหดๆแบบนี้อ่ะครับ

Comment

เล่นยิงไข่ไม่ค้าง+ไม่ดับเป็นเวลา 1 ชม. ก็นิ่งแล้วครับ

Comment

orthos cpu +ram LV 10 ก็ทำไยยไม่ได้แว้ว ผม ช้าเกิน

Comment

เด๋วนี้เวลา oc ไม่ว่าอะไรก็ตาม ผมจะเทสด้วย crysis อะ ถ้าผ่านก็น่าจะโอเค ^^ เปิด high เลย หุหุ

Comment

Originally posted by Vanilaice View Post
              แหมท่าน เจอรูปลายเซนต์ท่าน ตอบไม่ถูกเลย มีแบบนี้ไว้ใช้งานสักคนนะรับรองผ่านครับ.....

แซวเล่นครับ

Comment

Working...
              X