Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับบบบบบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับบบบบบบบ

พอดีจะเปลี่ยนการ์ดจอตัวใหม่อ่ะครับ
    ตอนนี้ใช้ CPU x2 AMD3800+ อยุ่อ่ะครับ
    M/B M2N-vm Ram 1 GB 667bus
    Supply 400 w.
    VGA Forsa 8500GT 256mb 128bit
    .....................................
    อยากทราบว่า
    ถ้าจะเปลี่ยนการ์ดจอมาใช้ ATI 3870 อ่าครับ CPUกับ RAM แค่นี้ จะลากให้การ์ดจอทำงานได้เต็มประสิทธิภาพรึป่าวครับ
    ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    อีกอย่างว่าจะเปลี่ยน RAM จากBUS 667 มาเป็น Bus800..เป็น2GB(1GB*2)
    เรื่องBus แรมนี่มันเห็นผมชัดรึป่าวอ่ะครับ
    ไม่อยากเสีย667ไปเปล่าๆไงครับ
    แนะนำหน่อยครับ
Working...
X