Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดู 3870ไห้หน่อยง้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดู 3870ไห้หน่อยง้าบ

แบบว่า ได้ของมาเเล้วครับ HD3870 กิ๊กกาบาย DDR3 512mb ครับ

core 780 mem 950 นี่ทำไมมันดูน้อยจัง

อิกอย่างเล่น Prostreet 1024*768 ปรับสุดทุกอัน มันหน่วงๆ ไงไม่รุ ปกติไหมครับ

เเล้วก็ ความร้อนปกติไม่ได้ทำไร ก็ 36-38C นี่ร้อนปะฮะ

[IMG]D:\untitled.bmp[/IMG]

รูปติดปะเนี่ย

กำลงรูปยังไงหว่า

Comment

Originally posted by MojiMoji View Post
      [IMG]D:\untitled.bmp[/IMG]

รูปติดปะเนี่ย

กำลงรูปยังไงหว่า

อัพลงเวปหรือพวก host ฝากไฟล์สิครับ *-*

Comment

ทำไม บ่อ มี คนมาตอบเลยนี่

Comment

ทำไม บ่อ มี คนมาตอบเลยนี่

Comment

ขอสเปกโดยรวมด้วยครับ เพื่อนๆ จะได้ช่วยกันหาปัญหาครับ

Comment

amD*2 4200+
              rAM Corsair DDR II 1024*2/667
              VGA HD3870 GIGABYTE DDR3 512MB
              HDD 80 GB SATA II
              PSU noname 450W

oอ่าครับ

Comment

เย็นไปเปล่าครับ ของผมตั้ง 53-66 ครับ

Comment

ผมว่า PSU ไม่พอครับ เลยทำให้เวลา load หนักไปเลี้ยงการ์ดจอไม่พอคับ ผมเคยเป็นอาการกับ x1950pro ครับ กับ d-tech 450watt มันหน่วงจนแบบเล่นแทบไม่ขยับเลยครับ ลองหา PSU เพื่อนก่อนก็ได้ครับ เอา watt เต็มๆหน่อย ลองดูครับ

Comment

Originally posted by MojiMoji View Post
                    แบบว่า ได้ของมาเเล้วครับ HD3870 กิ๊กกาบาย DDR3 512mb ครับ

core 780 mem 950 นี่ทำไมมันดูน้อยจัง

อิกอย่างเล่น Prostreet 1024*768 ปรับสุดทุกอัน มันหน่วงๆ ไงไม่รุ ปกติไหมครับ

เเล้วก็ ความร้อนปกติไม่ได้ทำไร ก็ 36-38C นี่ร้อนปะฮะ
                    โหลด 8.1หรือ8.2มาลงใหม่ครับ ผมเจอเครื่องเพื่อนเหมือนกัน คะแนนออกมาน้อยมาก

ลงไดรเวอร์ใหม่หายสนิด (ลบอันเก่าให้หมดนะ)

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                      ผมว่า PSU ไม่พอครับ เลยทำให้เวลา load หนักไปเลี้ยงการ์ดจอไม่พอคับ ผมเคยเป็นอาการกับ x1950pro ครับ กับ d-tech 450watt มันหน่วงจนแบบเล่นแทบไม่ขยับเลยครับ ลองหา PSU เพื่อนก่อนก็ได้ครับ เอา watt เต็มๆหน่อย ลองดูครับ
                      ผมเห็นด้วยครับ น่าจะเป็นที่ power

Comment

ข่าวล่ามาแรงครับ เทศเกม โยกังเมื่อกี้ เข้าตลาด โครตรกะตุกครับ

Comment

เยนจังของผมพัดลม100% fullยัง75เลยตัวนี้ลาดไปเลยท่าน 900/1300

Comment

ผมกะจะเอาแบบเปิดนานๆ ลากไปที่เท่าไหร่ดีเเง้ฟ

Comment

powerแหงๆไม่ก็ลงdriver ไม่ดี อีกอย่างก็windowเน่ไปแล้ว

Comment

Working...
                              X