Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 3870 VS GeForce 8800GT ตัวไหนใช้เล่นเกมได้ดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็อยากรู้มากๆๆ กำลังชั่งใจ จะซื้อ 2ตัวนี้ เลือกตัวไหนดีกว่า

Comment

แล้วถ้า ตัวกาแล็คซี่ ในรูป กับ พี่ปาร์ค แล้วก็ 3870oc ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

Comment

ซื้อกาด ใหญ่ทั้งที แนะนำ ซื้อ ยี่ห้อที่ประกัน 3 ปีครับ
        ถ้าคิดจะเปลี่ยนใหม่ ทุกที ยี่ห้อไหนก้ เหมือนกัน
        แต่ถ้าคิดว่า ใช้ สัก 3 ปีค่อยเปลี่ยนให้เลือกยี่ห้อที่มันประกัน 3 ปี

Comment

ถ้าเป็นผมน่ะ
          มีเงินพอที่จะซื้อ2ตัวนี้ได้
          ผมชอบ8800 แต่เลือกที่จะซื้อ3870มากกว่า
          ภาพสวยกว่าอ่ะครับ

Comment

น่าจะมีร้านที่ลองให้เทสมั่ง จะได้รู้ๆกันไปเลย ราคาของก็ตั้งแพงยังต้องมาวัดใจกันอีก
            ถ้าไม่ดูหนังเลย เล่นแต่เกมก็ 8800 GT

Comment

http://www.unlimitpc.com/modules.php...owpage&pid=366

Comment

อะคับ มีคนในเวบนี้และเคยโพสลิ้งนี้ไว้ละเอียดมาก
                http://www.computerbase.de/artikel/h...800_gts_512/1/

สู้กานหลายรุ่นเลย 8800GTS G92 8800GT 3870 8800GTS G80 ดูๆเอาเองนะคร๊าบ

Comment

ลงทุนทั้งทีไม่อยากเล่นเกมให้เสียอารมณ์ เลือก 8800GT โลด

Comment

Originally posted by kingza99 View Post
                    ลงทุนทั้งทีไม่อยากเล่นเกมให้เสียอารมณ์ เลือก 8800GT โลด
                    Yess

Comment

Originally posted by MMGLower View Post
                      Yess
                      ยันด้วยคน ATI Driver มีไว้ให้ User แก้ปัญหาคับ

Comment

เล่นเกม 8800GT โลด

Comment

Spark GeForce 8800GT Xtreme2 โลด!! ครับ แรงเย็น จ่ายไฟ4เฟส ถูก ประกันดีด้วย แจ่มครับ
                          ปล.ซื่อมาใช้งานครับไม่ได้เอามาใส่ตู้โชว์สำหรับผมมันก็สวยใช้ได้นะ

Comment

สองตัวที่ให้มาเลือกสำหรับเล่นเกมส์นี่เอา 8800GT ExtremeII เลยฟันธง!!
                            ซิ้งเห็นหน้าตาห่วย ๆ แต่เย็นนะครับ แถมไฟสามเฟสลากไกลด้วยตัวนี้

Comment

ผมร๊าก 3870 งับ(เมียน้อยก็งี้แหละ) ส่วน 8800 ผมก็ร๊าก(น้อยกว่า เพราะเป็นเมียหลวงม่ะสวย)

หุหุ พอดีบ้านมีแต่ ATI ไม่ค่อยมีใครใช้ Nvidia มีผมใช้คนเดียวมันเลยเป็นเมียน้อย

Comment

Working...
                              X