Announcement

Collapse
No announcement yet.

กลายพันธุ์สะงั้น - -* Q ของผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กลายพันธุ์สะงั้น - -* Q ของผม

ไม่รู้ว่าอะไรเพี้ยนกันแน่ระหว่างวินโดสกับ ซีพียูแซด เปิดมากลายเป็น ซีพียูตัวเดียวในโลกครับที่ไม่มีที่ใดมีอยู่เลยครับ ขนาดเวอร์ชั่น 1.44 แล้วนะครับ กลายพันธุ์ไปแล้วครับ เปิดกี่ทีก็อย่างงี้อะ ครับ โหลดมาใหม่ก็ยังเป็นเลยครับ เวอร์ชั่นเก่ากว่าก็เป็นครับ ไม่รู้อะไรเพี้ยน ใครมีคำตอบไขปริศนาให้ผมหน่อยครับ ผมงงหมดแย้ว
    Last edited by คนมือใหม่; 7 Sep 2008, 15:04:31.

ช่างมันเถอะครับ แรงแล้วละ

Comment

เอื๊อก

Comment

ผมก็เคยเป็นครับ แล้วก็เคยเห็นคนแถวๆนี้เป็นด้วยครับ

มันเอ๋อครับ ปิด แล้วก็เปิดโปรแกรมใหม่ก็หายละครับ

Comment

สงสัยเปงรุ่น " Q-Special " คับ INtel ทำมาเพื่อนท่าน คนมือใหม่โดยเฉพาะ ^^ ( เอิ๊กๆ )

Rep ล่าง ---> สงสัยเค้าทำเพื่อนสุ่มแจก สมาชิก OCZ อิอิ
          Last edited by optimum; 18 Feb 2008, 18:25:21.

Comment

ผมก็เป็นครับ อิอิ

Comment

ของผมมันปิดแล้วเปิดใหม่ก็อันเดิมอะครับ ยกเว้นแต่ว่าจะกลับไปใช้ค่าเดิมๆๆ ไม่คล็อกอะครับจะปกติสุขดี งงอะครับ เพราะเปิดมากี่เวอร์ชั่นถ้าคล็อกมาที่ความเร้วนี้มันก็เป้นอันนี้แหละครับผม

Comment

Originally posted by naeza777 View Post
                ผมก็เป็นครับ อิอิ

[ATTACH]103069[/ATTACH]
                ของผมทุกเวอร์ชั่นใหม่เก่ายังไงมันไม่เกี่ยง ถ้าคล็อก ขนาดผมโหลด 1.44.1 มาแล้ว มันยังเหมือนเดิมถ้าคล็อกอะครับ

Comment

Cache 8MB

Comment

ผมก็เคยเป็นครับ

ผม Flash Bios เสร็จแล้ว Restart เครื่องใหม่ก็เป็นครับ

Comment

เอ๋อเหลอ

Comment

โอ้ว... OC ไป OC มา ปลดล็อกตัวคูณเองกลายเป็น Extreme ซะงั้น เอิ้กๆๆ ^_^

Comment

Working...
                        X