Announcement

Collapse
No announcement yet.

Help... HUB มันเขียน 2.0 เอามาใช้ทำไมมันวิ่งแค่ 1.1 ครับ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Help... HUB มันเขียน 2.0 เอามาใช้ทำไมมันวิ่งแค่ 1.1 ครับ !!!

พอดีไปซื้อ HUB มาตัวนึง หน้ากล่องมันเขียนไว้ว่า HI-SPEED 480M USB2.0

แต่พอผมเอามาต่อกับเครื่อง แล้วมันฟ้องว่าไม่ใช่เป็น HI-SPEED หละครับ

หลังกล่องมันก็เขียนๆไว้เหมือนกันครับ อ่านแล้วไม่เข้าใจ

....ไม่รู้ว่ามันต่องไปทำอะไรมันก่อนตรงไหนเปล่าครับ ให้คำปรึกษาหน่อยน้า...

ขอบคุณมากครับผม.....

เข้าข้างหลังสิครับ

Comment

เข้ามันทั้งข้างหน้าแล้วก็ข้างหลังแล้วหละครับ ก็ไมได้อยู่ดี.....

Comment

Originally posted by MaYa View Post
        เข้ามันทั้งข้างหน้าแล้วก็ข้างหลังแล้วหละครับ ก็ไมได้อยู่ดี.....
        อูยเสียว....

ฮับต้องต่อไฟเพิ่มป่าว ถึงวิ่ง 2.0 อะคับ

Comment

ท่านใช้บอร์ดอะไร ..

Comment

มันไม่มีช่องให้ต่อไฟเพิ่มนะครับ มีสาย USB ออกมาเส้นเดียวเอง

ผมใช้ P5LD2-SE ครับ

Comment

ยังรอคำตอบอยู่นะครับ....

Comment

ลองเอาไปใช้เครื่องอื่นยังครับ

Comment

Originally posted by zombieto View Post
                  ลองเอาไปใช้เครื่องอื่นยังครับ
                  ลองแล้วครับ เป็นเหมือนกัน 2 เครื่องเลย....

Comment

Originally posted by MaYa View Post
                    ลองแล้วครับ เป็นเหมือนกัน 2 เครื่องเลย....
                    สงสัยมันเขียนโม้ปะครับ ผมเคยซื้อที่ 1000 ติ๊บ 1.1 แต่เขียนบรรยายสรรพคุณสุดยอดของฮับเลยละ

Comment

สงสัยมันเขียนโม้ปะครับ ผมเคยซื้อที่ 1000 ติ๊บ 1.1 แต่เขียนบรรยายสรรพคุณสุดยอดของฮับเลยละ

Comment

Working...
                      X