Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้รถอ่ะไรแข่ง แดรค ในNFS PROSTREES ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้รถอ่ะไรแข่ง แดรค ในNFS PROSTREES ดีครับ

บอกทีครับ และแต่งยังไงครับ ผมใช้รถคับ 150000 อ่าครับแต่งหมดทุกอย่างแต่พอแบบข่าม

ดับแพ้GTO อ่าครับ เปลี่ยนเยร์ก้อ เฟอเฟคทุกครั้ง บอกทีครับ

ใช้แต่ Supra เหอะๆ

Comment

ผมก็ใช้ Supra ครับชนะได้หมดทุกคัน

Comment

Supraครับ ลองแล้วจะติดใจ ถูก แรง แซงกระจุย~ แถมยังยกล้อได้ถึงสุดสนามเลยนะครับ ถ้ากะจังหวะยิงNitrousดีๆ

อันนี้ผมซื้อมาแต่งสูงสุด แต่ไม่ได้ปรับFine Tuneอะไรทั้งนั้น นั่งเล่นตอนตี2

Comment

จริงๆครับ ถ้าเราไม่รู้อย่าไปปรับ Fine Tune เลย เพราะยิ่งปรับจะยิ่งมั่ว ยิ่งพังง่ายเข้าไปใหญ่(แหกโค้ง รถปัด พังทั้งคัน)

Supra พ่อทุกคัน (Drag)

Comment

เสริมอีกนิด เล่าความน่าขายหน้าของตัวเอง

เล่นออนไลน์ โหมดDrag ใช้ Supraเครื่องStage4 1017แรงม้า โดน Sherby GT500 754แรงม้าสวนกระจาย หุหุ

ยังฝันร้ายไม่หายเลย ***งกันเป็นวินาที

Comment

Supra

Comment

ผมใช้คันนี้เครับ และปัจจุบันยังทำให้ต่ำกว่า 6 วินาทียังไม่สำเร็จ

Comment

Supra ใช้เปลี่ยน เกียร์ 1-2-3 เร็วมาก แต่ทำไม4-5-6 ช้ากว่าเต่าอ่าครับ หรือต้องแต่มหมดทุกอย่าก่อน ผมยังไม่แต่งลองเดิมๆ เปงอย่างงี้อ่า

Comment

เวลา Drag ใช้แค่ 5 เกียร์พอครับ 6 ไม่มีประโยชน์ เผลอ ๆ ทำเวลาช้าเข้าไปอีก

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                      Supraครับ ลองแล้วจะติดใจ ถูก แรง แซงกระจุย~ แถมยังยกล้อได้ถึงสุดสนามเลยนะครับ ถ้ากะจังหวะยิงNitrousดีๆ

อันนี้ผมซื้อมาแต่งสูงสุด แต่ไม่ได้ปรับFine Tuneอะไรทั้งนั้น นั่งเล่นตอนตี2
                      สงสัยติดใจ supra มากเมื่อกี้พึ่งจะอ่านใน nfsclubมา ผม team นะครับ

Comment

supra ครับ เร็วมากก็แค่ 6 วิไม่เกิน เจ็ดครับ

Comment

ลอง lambogini ซิคับ
                          Last edited by karnkoma; 19 Feb 2008, 22:23:48.

Comment

อย่าลืมน่ะต้องใช้ คลัตช์ ด้วย ถึงจะไว

Comment

ใช้คลัตช์ ยังไงอ่าครับ มาการใช้คลัตช์ด้วยหรอครับ ใช้ยังไง ต้องเปิดหรือปล่าว และวิธีใช้กับการแดรค

ตอบทีครับ

Comment

Working...
                              X