Announcement

Collapse
No announcement yet.

AliveNF7G-HD720p R2.0 และ AMDx2 4000+ จ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AliveNF7G-HD720p R2.0 และ AMDx2 4000+ จ้า

[B]มือใหม่หัด OC แรงใช้ได้ใหมครับ ทุกๆอย่างเดิมๆหมด ปรับเฉพาะ CPU ครับ[B]ยังไปได้อีกนะครับแต่ขี้เกียจทำ

Attached Files
    Last edited by jack_a06; 19 Feb 2008, 04:54:46.

แรงแล้วละครับ oc นิดหน่อยพอได้รู้ว่าเครื่องเราประสิทธิภาพแจ่มกว่าเดิมๆ ก็ OK ละ

Comment

สู้ๆ ต่อไปครับ ขอให้แรงๆ

Comment

เดี๋ยวแรงกว่านี้ให้ดูครับ

Comment

รอชมคับ

Comment

รอชมความแรงครับ

Comment

ของผมก็ AliveNF7G-HD720p R2.0 และ AMDx2 4000+ เหมือนกันครับ รอชมครับ

Comment

กำลังเล็งชุดนี้อยู่เหมือนกัน รอ 780G ไม่รู้จะมาตอนไหน

Comment

ผมเล่นตัวนี้เหมือนกันคับ
                  บอร์ดตัวเดียวกัน แต่ cpu x2 4400+ อะงับ

Comment

อยากๆๆๆๆๆๆได้มากอด

Comment

รอส่ง project เสร็จก่อนครับเดี๋ยวมานั่ง oc แบบเอาเป็นเอาตายเลย

Comment

รอส่ง project เสร็จก่อนครับเดี๋ยวมานั่ง oc แบบเอาเป็นเอาตายเลย
                        วันก่อนนั่งrender 3ds อยู่ดีๆๆๆเครื่องดับครับตกใจมาก เลยลองสำรวจดูว่ามันเกิดอะไรขึ้น
                        ตอนแรกตกใจมากครับ(พึงซื้อมาจะพังแล้วหรอ) ......ด้วยความหลงๆลืมๆ(วันนั้นเอามาทำความสะอาด)
                        ไม่ได้เสียบสายพัดลม cpu ครับ จับดูsink cpu ร้อนจนเอาเนื้อมาย่างกินได้เลยครับ ในใจคิดว่าพังแล้ว
                        แต่พอรอให้มันเย็นลงหน่อย ใช้ได้เหมือนเดิมครับ โล่งอกไปที

ไม่มีอะไรมากหรอกครับแค่อยากเล่าให้ฟัง เพื่อนอย่าเอาอย่างผมนะครับ

Comment

Originally posted by jack_a06 View Post
                          วันก่อนนั่งrender 3ds อยู่ดีๆๆๆเครื่องดับครับตกใจมาก เลยลองสำรวจดูว่ามันเกิดอะไรขึ้น
                          ตอนแรกตกใจมากครับ(พึงซื้อมาจะพังแล้วหรอ) ......ด้วยความหลงๆลืมๆ(วันนั้นเอามาทำความสะอาด)
                          ไม่ได้เสียบสายพัดลม cpu ครับ จับดูsink cpu ร้อนจนเอาเนื้อมาย่างกินได้เลยครับ ในใจคิดว่าพังแล้ว
                          แต่พอรอให้มันเย็นลงหน่อย ใช้ได้เหมือนเดิมครับ โล่งอกไปที

ไม่มีอะไรมากหรอกครับแค่อยากเล่าให้ฟัง เพื่อนอย่าเอาอย่างผมนะครับ
                          อย่าลืม อีกนะครับ
                          ถ้าลืมอีก ครั้ง ผมฝาก ทอดไข่ดาว ลูกนึงด้วยล่ะกาน อิอิ

Comment

Working...
                          X