Announcement

Collapse
No announcement yet.

เราต้องรัย orthos นานขนาดไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เราต้องรัย orthos นานขนาดไหนครับ

ผมทำมาร่วม 2ชม. ครึ่งแล้ว อยากทราบว่าต้องรออีกนานไหมครับ

ผมรันไม่เคยได้เกิด 1 นาทีเลย อุอุ
    แต่ผมก็ไม่เคยจอฟ้าหรือรีสตาดตอนเล่นเกมหรือทำอย่างอื่นนะ

Comment

หรอว่าต้องรอไปเรื่อยๆแล้วมันจะเสร็จให้เองครับ ทะลุ3ชม. แล้วอะ

Comment

ขั้นต่ำประมาณ1.10ชม.

ถ้าจะเทสให้เสถียรเรื่องความร้อนด้วย ก็รันข้ามวันเลยครับ อิอิ

Comment

3 ชม. ไม่มีปัญหาคงเป็นไรแล้ว ใช่ไหมครับ จะได้ไปลุยต่อ
          อิอิ อยู่เว๊บนี้มาร่วม2ปี เพิ่งจะได้ oc กับเค้า

Comment

ลากไปเท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by elephanter View Post
              หรอว่าต้องรอไปเรื่อยๆแล้วมันจะเสร็จให้เองครับ ทะลุ3ชม. แล้วอะ
              เคยรัน 7 ชม.แล้วมันไม่จบครับ

ที่จริงเอาแค่เราพอใจก็พอ ซักสามสิบนาทีพอแล้ววก็กดหยุดค้าบบ

Comment

ตามลายเซนต์เลยครับท่าน ยังไม่กล้าไปมากกว่านี้เท่าไหรครับ คืนนี้ตั้งเป้าเอาไว้ที่ 2.5ก่อนครับ

แหม การocนี่มันสนุกอย่างนี้นี้เอง

Comment

ผมรันแค่ 15 นาที เองคับ
                  ให้เส้ดรอบแรกก้อพอละคับ

Comment

เมื่อคืนลองไปที่ 2.2 ก็รัน orthos ได้ไม่ถึง10นาที เพราะดันลืมปิด eist เกี่ยวกันหรือเปล่าครับ ตอนนี้ผมตั้งทดแรมเป็นออโต้ แล้วก็เพิ่ม Vcore มาเป็น 1.4 เองครับ ได้ยินมาว่าถ้าทดแรมเป็น 1:1 แล้วมันจะยิ่งลากได้มากขึ้นใช่ไหมครับ
                    Last edited by elephanter; 15 Aug 2008, 00:29:25.

Comment

ได้มากสิคับ แต่ว่า FSB ปรับได้เยอะไหมล่ะ จา 1-1 อ่ะ

Comment

Working...
                      X