Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI

ATI มันไม่ ซัพพอตเกมออนไลน์หรอครับ เล่นแล้วมันกระตุกยังไงไม่รุ

ไม่ว่าจะเปน Cabal ประสุด มีกระตุกหน่วงๆด้วย เพอเฟคเวิลปรับสุด ก็กาตูก

เง้อ ต้องใช้ไดร์เวอตัวไหนบอกทีครับ

แล้วจะดูว่า window เราเปน 32 หรือ 64 บิท ดูตงไหนอ่าครับ

มันมีปันหาเกี่ยวกะไดรเวอครับ เหอๆ กาดหนะ แรงหายห่วงอยุแระ

ว่าแต่ขอสเปคเครื่องด้วยก้อดี

Comment

AMD*2 4200+
      RAM DDR II corsiar 1gb*2 Bus 667
      HDD 80 GB sata II
      VGA HD3870 DDR3 GIGABYTE 512 Mb
      Asrock Alive-Vista
      Psu 450 wat plenty

Comment

ไช้ไดรเวอร์เวอชั่นไหนดีที่สุดฮะ

Comment

Originally posted by MojiMoji View Post
          AMD*2 4200+
          RAM DDR II corsiar 1gb*2 Bus 667
          HDD 80 GB sata II
          VGA HD3870 DDR3 GIGABYTE 512 Mb
          Asrock Alive-Vista
          Psu 450 wat plenty
          specนี้ เปิด aa เล่น cabal ยังไม่กระตุกเลยครับ

Comment

สเป็คเครื่องผม เอาเครื่อง จขกท ไปหาร 2 ได้ออกมาเป็นเครื่องผม ยังเล่นไม่กระตุกเลย

ปัญหาเกิดจากอย่างอื่นมากกว่าครับ ไม่เกี่ยวกับ ATi

HD26xx กับ HD3xxx ใช้ 8.1 นิ่งกว่า ร้านเกมส์ผมใช้อยู่ ไม่เคยเจอปัญหาครับ
            Last edited by badghost; 20 Feb 2008, 00:36:14.

Comment

ถ้าเล่น caball 7.12 ดีสุดครับ ถ้าเล่น 8.1หรือ 8.2 เล่นๆไปซักพักนึง เม้าในเกมมันจะค่อยๆๆหายไป แล้วเครื่องจะรีสตารทเองเลย

Comment

-*- จิงหรอคับไงเปนงั้นอ่ะ มันนะจะพัฒนาให้ดีขึ้นดิ

ป.ล. ผมเพิ่งไปโหลด 8.2 มาง่ะ

Comment

Working...
                X