Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านทั้งหลายข้าน้อยมีเรื่องอยากถามเกี่ยวกับโปรแกรมปรับแต่งเสียง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านทั้งหลายข้าน้อยมีเรื่องอยากถามเกี่ยวกับโปรแกรมปรับแต่งเสียง

เอ่อ...คือว่าผมอยากได้โปรแกรมที่ใช้ในการแต่งเสียง แบบว่าทำให้เสียงมันไม่เหมือนเดิมอ่า เช่น เปลี่ยนเสียงผู้ชายเป็นเสียงผู้หญิง หรือ เสียงผู้ใหญ่ให้กลายเป็นเสียงเด็กอ่า มันใช้โปรแกรมอารายทำอ่า หรือใช้เทคนิคอาราย ช่วยบอกทีครับ อยากทำเป็นจริงๆ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ง่า ยังไม่ใครตอบเลย- -
    ช่วยทีครับขอความกรุณาด้วยครับ

Comment

Working...
    X