Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spec คอมพึ่งหัดเล่นดีไหมครับดูให้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spec คอมพึ่งหัดเล่นดีไหมครับดูให้หน่อย

E2140 / AsrockWolfdale /Western Digital160GB S-ATAII/ 1024 DDR2 667*2 /8600GT เดิมๆทุกอย่างแค่นี้คิดว่าพอหรือยังครับ เออลืมบอกไป เอาไว้เล่นเกมส์ทั่วๆไปและก็ Crysis Low<<ได้รึเปล่านะ แต่เอาไว้ใช้งานทั่วไปอะครับโหลดหนัง ฟังเพลง เล่นเอ็ม แค่นี้แหละครับพอหรือยังสำหรับความคิดของพวกคุณ ปล.คือผมมือใหม่อะครับอยากถามเฉยๆ ว่ามันคุ้มค่ากะราคาที่เสียไปไหม ผมประกอบเองทำไรเองทุกอย่าง แต่เป็นครั้งแรก

ok แล้วครับผม

Comment

ใช้ได้ดีเลยครับ Crysis ปรับ Medium หมดยังใหว ครับ แต่ oc การ์ดจอ กับ CPU ช่วยหน่อยนะ
      สเปกคล้ายๆ PC ผมตอนนี้เลย ต่างที่เมนบอร์ด กับ HDD แค่นั้นละ ( DQ6 + 400GB )

Comment

ครับขอบคุณครับ คือผมดูของต่างๆในบอร์ดนี้ที่เขาเล่นกันแล้วเอามาผสมผสานอิอิ

Comment

Working...
        X