Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช้วยเหลือเรื่องเสียงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช้วยเหลือเรื่องเสียงครับ

พอดีซื้อM/Bมาใหม่รุ้น asrock Alive NF5-vsta R2.0 แต่เสียงไม่มี คือลงไดร์เวอร์เสียงแล้วคอมมันหาให้ด้วยแต่เหมือนมันจะหาได้ไม่ครบ พอลงเส็จ เสียงไม่มีไป ดูในdevice manager มันมีรูปเสียงหลายอันแต่จะมี 1 อันที่ขึ้นเครื่องหมายตกใจ พอลงโปรแกรมเสียงก็จะลงได้ประมาณ98%มันก็จะบอกว่า ลงไดร์เวอร์ไม่สำเร็จ ทำไงดีครับช้วยหน่อยครับ cd romไม่มีปัญหานะครับ แผ่นcdด้วย ออลืมบอกไปครับผมซื้อM/Bมา2ตัวเป็นเหมือนกันเลยครับ ผมใช้ windows xp ธรรมดาครับ ขอบคุณทุกคำตอบครับ
Working...
X