Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครทราบราคา Bose C3 ที่ ญี่ปุ่นบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครทราบราคา Bose C3 ที่ ญี่ปุ่นบ้างครับ

พอดีเพื่อนจะไปอ่ะครับ
    ราคาประมานเท่าไหร่จะฝากเค้าหิ้วกลับมา
    ขอบคุณครับ

Y --> 29610
    ถ้าคิดว่า 100 เยนได้ 31 บาท ก็ประมาณ 9180 บาทคับ

ข้างบนเป้นราคาร้านค้าทั่วไปที่หาได้นะครับ ไม่ได้เป็นร้านที่เป็นแหล่งถูกจริงๆ

Comment

แล้วน้ำหนักละครับ กี่กิโลหว่า

Comment

9.3 โล ครับน้อง

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
          Y --> 29610
          ถ้าคิดว่า 100 เยนได้ 31 บาท ก็ประมาณ 9180 บาทคับ

ข้างบนเป้นราคาร้านค้าทั่วไปที่หาได้นะครับ ไม่ได้เป็นร้านที่เป็นแหล่งถูกจริงๆ
          ขอบคุณนะครับจะได้ให้เงินเค้าไปถูก

Comment

แล้ว c5 นี่กี่โลครับ ผมอยากได้ c5 มากกว่า หุๆ

Comment

Originally posted by ragrave View Post
              แล้ว c5 นี่กี่โลครับ ผมอยากได้ c5 มากกว่า หุๆ
              อ้าวเฮีย ragrave ไม่เก็บตังไปอังกิดแล้วเหรอคับ
              หุหุ

Comment

ผมกลัวเรื่องไฟครับ อ่านในโบชัวมันเป็น100V ไม่รู้ว่าเปลี่ยนหรือยัง

ี้ลองดูที่นี้
                Attached Files
                Last edited by THM; 20 Feb 2008, 01:45:23.

Comment

ผมกำลังจะถามเลยว่า มัน 100-240V รึป่าวถ้าไม่ก็ ล้มอ่ะครับ อแดปเตอร์ มันแพงแน่ๆ

เวปหลักที่ ญี่ปุ่น ก็เขียน 100V ครับ ใครเคยซื้อกลับมาบ้างครับอยากรู้เหมือนกัน
                  Last edited by ~jelly*; 20 Feb 2008, 01:57:33.

Comment

บิ๊ก คาเมร่า ราคามันแรงจังครับเนี่ย พอๆ ก่ะเวปหลักเลย

Y --> 29610

ราคานี้ได้จริงรึเปล่าครับ มึนจัง อ่านญี่ปุ่นก็ไม่ออก

Comment

ในรูปของปลอม อ่ะเป่า
                      เห็นเขียนว่า companion 32 เชียวนะ

มะช่าย companion 3

คริ คริ

Comment

= ="
                        Companion 3 II

Comment

32000Y --> ประมาณ 9900 ไม่ต่างจาก 9100 เท่าไหร่หรอกครับ
                          ถ้าเป็นผม ไปถึงยี่ปุ่นแล้วมีเวลาไม่มาก ยอมเสียอีก 800 ซื้อความสะดวกดีกว่าครับ

ถ้าเวลาว่างมากก็ไปหาตามกองขยะเอา เผื่อมีคนไม่ใช้แล้วเอามาวางไว้

Comment

Originally posted by ~jelly* View Post
                            บิ๊ก คาเมร่า ราคามันแรงจังครับเนี่ย พอๆ ก่ะเวปหลักเลย

Y --> 29610

ราคานี้ได้จริงรึเปล่าครับ มึนจัง อ่านญี่ปุ่นก็ไม่ออก
                            สมัครบัตรสมาชิกลดไปอีก10%ครับ สมัครง่ายมาก

Comment

companion 3II ในไทยหาซื้อได้ที่ไหนครับที่ราคาพอจะถูกหน่อย แล้วราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                              X