Announcement

Collapse
No announcement yet.

specนี้PSUไหวปะคับ(เอามั้ง)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• specนี้PSUไหวปะคับ(เอามั้ง)

ตามลายเซ็นอะคับ ลืมบอกไป
    เเรม OCZ Vista 1gb DDR800 2ตัว
    เล่นOCด้วยนะคับ มากไปรึเปล่าถ้ามากไปเเนะนำด้วยคับว่าเท่าไหร่ดี

ไหว ยังเหลืออีก

Comment

เเล้วถ้าจะใส่crossfireต้องซักเท่าไหร่อะคับ หรือว่าพอ ใส่ได้เลยอะคับ
      crossfire 2 ตัวนะคับ

Comment

คิดว่าไม่พอเพิ่มดีกว่า 600W หมดห่วง

Comment

หมายถึงถ้า CF ก็เเนะนำ 600 อะหรอคับ 600W นี้มียี่ห้อไรถูกๆเเล้วใช้งานดีปะคับ Enermax 600W มันตั้ง7600 บาทเลยอะ

Comment

tagan bz600 ครับ 4พันต้นๆ หายห่วงครับผม

Comment

เเพงอยู่นะเนี่ยเเต่ว่าถ้าเกิด 460W ใส่ตามลายเซ็นอย่างที่บอกไม่ได้ CF ก็ไหวใช่ปะคับ

Asus 550W ดีปะอะคับ 2500 เอง

Comment

Originally posted by incubus View Post
                เเพงอยู่นะเนี่ยเเต่ว่าถ้าเกิด 460W ใส่ตามลายเซ็นอย่างที่บอกไม่ได้ CF ก็ไหวใช่ปะคับ

Asus 550W ดีปะอะคับ 2500 เอง

ASUS 550w ยืนยันว่าเจ๋งครับ
                ราคา 2500 ด้วย

แต่ท่านไม่มีวันได้จ่ายเงิน 2500 เพื่อแลกของมาหรอกครับ
                เพราะปัจจุบัน ไม่มี PSU ตัวนี้ในประเทศไทยแล้ว (ผมถามจาก HWH เลย)

เพราะเช่นนั้น ไม่มี PSU ตัวไหน 550w แท้ แล้วราคา 2500 หรอกครับ ตอนนี้
                เมื่อก่อน Hardware House เขาลดราคาล้างสต๊อค เมื่อนานมากๆ แล้ว แต่พอของหมดแล้วก็ไม่ได้เอาออกจากเว็บ
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เอ้า อดเลย - -"
                  เเล้วจะเอาPSUตัวไหนดีอะทีราคาไม่เเพง เเล้วก็สามารถใส่ crossfireตามเสป้คได้อะคับ
                  เหนมีdteachขายที่adviceก็ถูกมากๆ

Comment

ThermalTake ToughPower 600W
                    4900bht
                    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ต่ำกว่า 3 พันไม่มีหรอคับ แต่ถ้าไม่crossfireก็ใส้ได้ใช่ปะคับ 460

Comment

มีเงินถึงขนาดเล่น 3870 Crossfire แต่ไม่มีเงิน ซื้อ PowerSupply 600w
                        ฆ่าควายอย่าเสียดายพริกสิครับ
                        ถ้าใช้ของถูกๆ ไปแล้ววูบ มันจำไม่คุ้มกันนะครับ
                        ถ้างกค่า PowerSupply ขอแนะนำว่าเลิกโครงการจะทำ Crossfire เถอะครับ

Comment

ตอนนี้คงยังไม่คลอสอะคับ เพื่อไว้อนาคต ^^ เเต่ถ้าไม่คอส 460 ไหวใช่ปะคัล

Comment

ยังเหลือๆ อยู่ครับ ถ้าไม่ครอส ใช้ 460w

Comment

ถ้าคลอสไฟร์
                              Power Supply Tagan TG-BZ600 600W
                              ตัวนี้ไหวมั้ยคับ 4 พันต้นๆเอง น่าสนใจมากๆ สีสันสวยงาม
                              ็HDDเพิ่มเป็น500gb นะคับของWD
                              Last edited by incubus; 21 Feb 2008, 08:16:14.

Comment

Working...
                              X