Announcement

Collapse
No announcement yet.

ram ROX หาซื้อได้ที่ร้านไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ram ROX หาซื้อได้ที่ร้านไหนครับ

ram ROX หาซื้อได้ที่ร้านไหนครับ
    เห็นว่ามันถูกดีอ่ะครับ^^

พันทิพธ์มีแน่นอนครับ ลองเดินดูเรื่อยๆ

Comment

big it, com7

Comment

โทรไป คอม7 ครับ บอกเข้าว่า เราอยู่แถวนี้ ไปซื้อได้ที่ใหนบ้าง เข้าเช็คได้เลยว่า ร้านใหนในเครือ เหลืออยุ่กี่ตัวครับ

Comment

แล้วที่พันทิพย์มีร้านไหนขายบ้างอ่ะครับ
          พอดีกะลังจะเข้าเมืองหลวง^^

Comment

big it ครับ หรือร้านในเครือของ com7

Comment

ขอบคุงมากครับ
              ^^

Comment

แรม ROX แล้วรับประกันตลอดไปป่าวครับกำลังหาซื้อ667*2 1Gอยู่ที่เท่าไรหรอครับ

Comment

แรมจาก คอม 7 รับประกันจนกว่ารุ่นนั้นจะเลิกผลิตอยู่แล้วครับ เหมือนกับแรมทุกยี้ห้อครับ

Comment

Working...
                  X