Announcement

Collapse
No announcement yet.

DTECH 700W ใช้3850พอป่าวอ่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DTECH 700W ใช้3850พอป่าวอ่าคับ

POWER 24-PINS 700w. DTECH-Silver Series (Box, w/Cable) Power 24 pins 950 2Y
    เพราะไม่รู้ว่ามันใช้ได้จริงแค่ไหนอ่าคับ

ผมว่าเกินพอครับ แต่เท่าที่รู้ตัวนี้ W ไม่แท้ ก็พอใช้ได้ครับ

Comment

เหลือเพือ

Comment

Crossfire ready

Comment

ผม deluk450w เอาอยู่ครับสบายๆเลย เปิด8ช.ม.ต่อวัน HDD1 DVD1

Comment

เหลือ ๆ ใช้อยู้ แต่ไอ้ speedfan มันมั่วอ่ะ ไฟ 12 เหลือ 8 - -"

Comment

เกินพอคับ
              ขนาด วัตต์เต็ม 350w ยังพอ

700w เทียมคงได้ 350 - 400w จริงอยู่หรอก
              ผมก้ใช้ 650w อยู่เหมือนกัน เท่ดี silver series ระยะยาวไม่รู้ 55

Comment

ขอบคุณคับ
                คือว่ารอตังค์ต้นเดือนจะไปถอย 3850 ของspark อ่าคับ
                เลยกลัวไฟไม่พอ คิดจะซื้อไอ้ตัวที่ว่าแล้วกลัว700wเทียมมันจะไม่พออ่าคับอิอิ

Comment

ผมใช้ 500w. เทียม dvd 1 cd 1 hdd 80g.

Comment

Working...
                  X