Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC =>E8200 ไป 4.0 แล้วรันOrthosได้แค่ 3 ชมกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC =>E8200 ไป 4.0 แล้วรันOrthosได้แค่ 3 ชมกว่า

แบบนี้มันจะพอใช้ได้มั้ยอ่ะคับ มันนับว่าเสถียรมั้ย เพราะลอง2-3ครั้ง ก็ไม่เกิน 4 ชม. CPUก็ขึ้น 70 อ่า

ของผม รันได้ ครึ่ง ชม ก็เอาแล้วครับ

Comment

หุ หุ เอางั้นได้เลยหรอคับ

Comment

ใช้งานจริง ผ่านใหมละครับ ถ้าผ่านหมด แม้จะเเทส ไม่ผ่านสักโปรแกรมผมก็ว่า ผ่านนะ

ผมเทสผ่านหมด แต่ ใช้งานไม่ผ่าน ก็โดนมาแล้วครับ อิอิ

Comment

อื้มคับ ขอบคุณคับ

Comment

3 ชม. เย๋อ หุหุ.... เกินพอแล้วงับป๋ม

Comment

ขอบคุงคับ

Comment

ผมล่อไปเป็นวันเลยคับ เหอๆ

Comment

15 พอแล้วคับ

Comment

Working...
                  X