Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะซื้อบอร์ด msi P35 Neo2 FR พรุ่งนี้แล้วขอคำปรึกษาหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะซื้อบอร์ด msi P35 Neo2 FR พรุ่งนี้แล้วขอคำปรึกษาหน่อยคับ

คือผมจะซื้อรุ่น P35 Neo2 FR เอามาใช้แบบเดิมๆไม่มีการ oc แต่อย่างใดเลยอยากถามว่า เวลากดเปิดเครื่องมันจะมีอาการติด-ดับ-ติด ไม๊คับแบบว่าไม่ชอบ เพราะว่าบอร์ดของ Gig P35 DS3 ไม่เป็น ขอบคุณคับ

สเปคผมมี E6300 , Corsair 1GB/667x2 , Seagate 250Gb , Spark7600GT , PSU Tsunami 460w นะคับ

Comment

เป็นครับ P35 DS3R , DFI DK P35 Dark , aBit IP35 ก็เป็นหมดครับ

Comment

เป็น เฉพาะ ตอนเปิด แบบไฟเข้าบอร์ด

สมมติ

ถ้าคอม เสียบปลั๊กไว้ ตลอด ก้จะไม่ บูต 2 ครั้ง >> เปิดครั้ง แรกที่เปิดครั้งเดียว

แต่ถ้า มี ปลั๊ก แบบ เปิด ปิด ได้ ก็จะ บูต 2 ครั้ง ทุกที

Comment

เป็นปรกติครับผมก็เป็น

Comment

Originally posted by St.run View Post
            เป็น เฉพาะ ตอนเปิด แบบไฟเข้าบอร์ด

สมมติ

ถ้าคอม เสียบปลั๊กไว้ ตลอด ก้จะไม่ บูต 2 ครั้ง >> เปิดครั้ง แรกที่เปิดครั้งเดียว

แต่ถ้า มี ปลั๊ก แบบ เปิด ปิด ได้ ก็จะ บูต 2 ครั้ง ทุกที
            เรื่องนี้รู้สึกเขาจะตอบอีกกระทู้แล้วนิครับ

Comment

โพสตั้งแต่วันที่ 21 แล้วครับผม

Comment

Working...
              X