Announcement

Collapse
No announcement yet.

update cd-rom ตอนสายแพ ขาดดด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• update cd-rom ตอนสายแพ ขาดดด

ตอนนี้เน่าคร้าบบบ เน่า 2 อันอ้ะ ดัน update ตอนที่สายแพ มันขาดคับมันขาดไป 1 ช่อง (มาเห็นตอนหลัง)ทำไงดีคับ พี่ ๆ พอจะแนะนำผมหน่อย ไม่มีเงินจะซื้อใหม่แล้ว

ช่วยดันครับ

Comment

สายมันไม่แพงหรอกครับ ไปขอเพื่อนที่เขาไม่ใช้ก็ได้

Comment

มันไม่เกี่ยวกับสายแพมั้งครับ แต่เรื่องมันอยู่ที่ว่าจะทำอย่างไรให้ CD-ROM ใช้ได้ต่างหาก ผมเข้าใจถูกมั้ย ถ้าใช่ก็ไม่รู้เหมือนกัน ผมสันนิษฐานว่า Up Firmware ไม่เสร็จ

Comment

Originally posted by tanawat30 View Post
          มันไม่เกี่ยวกับสายแพมั้งครับ แต่เรื่องมันอยู่ที่ว่าจะทำอย่างไรให้ CD-ROM ใช้ได้ต่างหาก ผมเข้าใจถูกมั้ย ถ้าใช่ก็ไม่รู้เหมือนกัน ผมสันนิษฐานว่า Up Firmware ไม่เสร็จ
          ช่ายคับ คือ ตอน update นั้นสายแพ มัน ชำรุด อยู่โดนที่เรา ไม่รู้ เลยใช้ไม่ได้คับ
          Firmware มันคงไม่สมประกอบ มั้ง ครับ

Comment

Working...
          X