Announcement

Collapse
No announcement yet.

IFX-14 ใส่เคส CM690 ไหวไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IFX-14 ใส่เคส CM690 ไหวไหมคับ

ถ้าไม่ไหวสงสัยต้องเปลี่ยนเป็น Ultra120Ex แทน

คิดเหมือนผมเลยซื้อมากลัวใส่เคสไม่ได้ เลยคิดว่าหรือจะเอา Ultra120Ex เ้หนเค้าบอกว่าต่างกันนิดเดียวจิงมั้ยงะ

Comment

เจาะเลยย อิอิ

Comment

ถ้ามันเลขออกมานี้ เจาะรูเคสตรงที่มันเกินออกมาให้ตัวซิงค์มันยื่นออกมานิดนึง จะดีรึเปล่าอะคับ หรือว่าเปิดโล่ง
        เเต่เปิดโล่งเเล้วมันไม่สวยอะ
        ึิคิดว่าจะใช้เคสเจาะรูทำเเผ่นอาคิริกข้างๆ เเล้วถ้าซิงค์มันเกินออกมาก็เจาะอาคิริกให้ซิงค์มันยื่นออกมาคิดว่าไงคับ

Comment

หวา ... ถ้าเกินมาเยอะคงต้องเป็น Ultra120Ex อย่างว่าล่ะคับ

Comment

ดูๆแล้ว 2ตัวนี่มันก็พอกันนะ...ช่ายไหมหนอไม่แน่ใจ

THERMALRIGHT ULTRA 120 EXTREME

THERMALRIGHT IFX-14

ตอบทีคับ รออยู่

Comment

ไม่สน Tuniq Tower 120 บ้างเหรอครับ
              ผมใช้อยู่กับ CM690 เย็นฉ่ำสุดสะใจจริงๆ

Comment

Originally posted by • absix • View Post
                ไม่สน Tuniq Tower 120 บ้างเหรอครับ
                ผมใช้อยู่กับ CM690 เย็นฉ่ำสุดสะใจจริงๆ
                Tuniq Tower 120 เป็นตัวเลือกรองครับ

Comment

Working...
                X