Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD Writer samsung ดีไหมคะ คุณภาพเป็นอย่างไร ถ้าเทียบกับยี่ห้ออื่นๆ อย่าง Lg asus ไลท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD Writer samsung ดีไหมคะ คุณภาพเป็นอย่างไร ถ้าเทียบกับยี่ห้ออื่นๆ อย่าง Lg asus ไลท

DVD Writer samsung ดีไหมคะ คุณภาพเป็นอย่างไร ถ้าเทียบกับยี่ห้ออื่นๆ อย่าง Lg asus ไลท์ออน pioneer************************************
    DVD Writer samsung 20x ดีไหมคะ คุณภาพเป็นอย่างไร ถ้าเทียบกับยี่ห้ออื่นๆ อย่าง Lg asus ไลท์ออน pioneer แล้ว DVD Writer samsung เขียนแผ่น dvd cd ได้สมบูรณ์มีคุณภาพที่ดีเหนือกว่า Writer อื่นๆ อย่างพวก Lg asus ไลท์ออน pioneer benq ไหมคะบางท่านบอกว่า samsung ดีที่สุดจริงหรือคะหรือ samsung มันไม่ค่อยจะดีคะ แนะนำด้วยค่ะ

เปงผมผมเลือก Lite-On อะหัวอ่านดีก่า ประกันก็ดีอะครับ 20X เหมือนกานแต่แพงก่าหน่อยนะครับ

Comment

ถ้าจำไม่ผิดเคยมีคนบอกว่าsamsungมานไม่ทนอะ พังเร็ว

Comment

ยี่ห้อไหนก็ได้ที่ไม่ใช้ซัมซุง

Comment

ได้ยินชื่อ ซัมซุง แล้วหนาว ววววววววว แผ่นเจ๊งไปเยอะ

Comment

ถ้าเป็นดีวีดี
            หนีไปยี่ห้ออื่นดีกว่าครับ
            เล่น pioneer asus Lite-On lg ดีกว่านะ
            ราคาก็พันนิดๆไม่หนีกันเท่าไร

Comment

SONY ครับ ผมเห็นมีขายที่ร้านที่อยู่ติดกับ Busitec ทางด้านซ้าย หน้าตามันจะสวยๆหน่อย

Comment

ผมใช้ Lite-On ยาวเลยครับ

Comment

lg เชียร์ อ่านช้าแต่ชัวร์

Comment

DVD Writer samsung เผลอซื้อมาใช้ซะแล้ว
                    นึกว่ามันจะดี เขียนข้อมูลสำคัญมากๆไปซะด้วยสิครับ
                    แบบนี้ทำไงดี
                    ควรถอด DVD Writer samsung ทิ้งเลยเลยใช่ไหมครับแล้วใช้ยี่ห้ออื่นแทนเลยใช่ไหมครับ

Comment

ใช้ lg มาหลายปีแล้ว
                      ยังไม่งอแง

Comment

http://www.pantip.com/tech/hardware/...HP2536246.html
                        เหมือนกระทู้นี้เลย

Comment

Lamel ไม่รุ้จากต่างดาวที่ไหน ใช่มา 4ปีละ

Comment

LG คับ อีกเสียง

Comment

ที่ใช้มาชอบ sony,asus,lg
                              ส่วน samsung,lite-on ไม่อยากใช้แล้วขอผ่าน

แต่เค้าว่ามันขึ้นอยู่กับรุ่นด้วยนะครับ
                              เหมารวมคงไม่ชัดเจน

Comment

Working...
                              X