Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD3650 กับ HD2600xt DDR3 ตัวไหนแจ่มกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD3650 กับ HD2600xt DDR3 ตัวไหนแจ่มกว่าครับ

พอดีกะจะ สอย 2600xt ครับ แต่พอไปเจอ รีวิว HD3650 ตัวสีน้ำเงิน แล้ว ลังเล เลยครับ พอดีจะ เอาไปเล่น Pes 2008 1280*1024 All high ครับ ไม่ทราบว่า จะได้ถึง 60Fps มั้ยอ่ะครับ

ใกล้เคียงกันครับ ผมว่า 2600 ดีกว่านิดนึง แต่ 3650 สดกว่า ใหม่กว่า

Comment

เคยสนใจ HD3650 เหมือนกันครับ
      แต่คิดว่า HD2600XT GDDR4 ดีกว่าหน่อยนึง
      เพราะตอนนี้ก็ใช้อยู่แบบเดิมๆ ก็พอไปไหวครับ

Comment

ผมว่า 2600XT DDR4 จิครับ น่าจะแรงกว่าครับ

Comment

HD2600XT GDDR4 แรงกว่า
          HD3650 สวยกว่า

Comment

เอาไปลองตัดสินใจดูครับ
            http://www.computerbase.de/artikel/h...adeon_hd_3650/

Comment

เชียร์ HD2600XT เต็มที่เลยครับ

Comment

เอา 2600 xt ddr4 ไปเลยครับ
                ผมก็ใช้อยู่ อิอิ

Comment

แล้ว ถ้า DDR3 เหมือน กันละครับ ....

Comment

Originally posted by Newbie_User View Post
                    แล้ว ถ้า DDR3 เหมือน กันละครับ ....
                    ถ้าเป็น DDR3 เหมือนกันคงต้องถามก่อนว่า
                    ตัว HD3650XT DDR3 ที่จะเทียบกันนี่ใช่ OC Edition หรือเปล่าครับ ?

Comment

ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูล สรุป เลือก 2600xt DDR4 ครับ
                      Power Color กับ Sapphire นี้ เหมือน กันใช้มั้ยครับ
                      Last edited by Newbie_User; 21 Feb 2008, 19:03:14.

Comment

Originally posted by Newbie_User View Post
                        ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูล สรุป เลือก 2600xt DDR4 ครับ
                        Power Color กับ Sapphire นี้ เหมือน กันใช้มั้ยครับ
                        ตัวหลังของแถมเยอะหน่อย แต่ประกัน...

ตัวหน้าของแถมน้อย ประกันดีกว่าตัวหลัง

Comment

การใช้งานเหมือนกันด้วยประการทั้งปวง ก็คงต้องตัดสินที่ประกันครับ
                          แต่โดยส่วนตัวผมชอบสไตล์อันดุดันของตัวการ์ด Sapphire มากกว่า

Comment

3650 256M DDR3 VS 8500GT 256M DDR3

3650 256M DDR3 VS 8500GT 256M DDR3 ตัวไหนแรงกว่ากันครับ

Comment

Working...
                            X